+++++ มาช่วยเพื่อนร่วมวงการกันไหมครับ +++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=645155

จากกระทู้ข้างบนนะครับ ลองอ่านกันดู

อ่านแล้วรู้สึกเห็นใจ และสงสารเจ้าของรถมาก ไหนจะต้องรักษาตัวเอง
    ไหนจะต้องซ่อมรถ ถึงน้องเค้าจะไม่ได้เป็นสมาชิก EK Group แต่
    ก็เป็นเพื่อนร่วมวงการเดียวกับเรา ใช้ EK เหมือนกับเรานะครับ

ไหน ๆ ก็มีกระทู้ของแจกฟรีแล้ว เลยอยากให้เพื่อน ๆ ที่มีอะไหล่เดิม ๆ
    EK 96 ที่ไม่ได้ใช้ อยากร่วมช่วยเหลือน้องเค้า หรือคนที่แปลงหน้าเป็น
    ตัว Lev แล้วมีอะไรที่พอจะบริจาคได้ ช่วยลงไว้หน่อยก็แล้วกันนะครับ

คนละนิด ละหน่อย ของที่ถอดไว้ หรือขายไม่ได้ราคา เอามาแบ่ง ๆ กัน
    ดีกว่าปล่อยไว้ให้สนิมขึ้น ดีกว่าเอาไปชั่งกิโลขายนะครับ

1. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    น่าเห็นใจคับ ใครมีอะไรก็ร่วมช่วยเหลือกันนะคับ

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถนนแคบๆแต่ชนยับมากแสดงว่ากระบะต้องมาเร็ว

น่าเห็นใจมากครับ

3. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    บ้าน EK อบอุ่นแบบนี้อ่ะน๊าาาา พี่น้องช่วยเหลือ กันดี จิง ๆ
    ยังไม่รู้จะช่วยยังไง ขอเอาใจช่วยให้น้องเขาหายก่อนแล้วกันครับ

4. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    รถชนเเรงมากเลย

หายไวไวครับเปงกำลังใจให้

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เมื่อวานไปอ่านดู เห็นตั้งกระทู้ไว้ ก็ให้กำลังใจน้องเขาไป
    เป็นกำลังใจ ให้อีกรอบนะครับ ใช้รถ ใช้ถนน เหมือนกัน เห็นใจครับ

6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ถ้าไม่มีอะไหล่ แต่สนใจค่ารักษาพยาบาลน้องก้ได้นะครับ
    ตอนนี้ค่ารักษาไม่น้อยเลยน่ะครับ

7. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    เป็นกำลังใจให้ ครับ ขอให้หายไวๆๆนะ คับ

8. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    น่ากัวจังครับ ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้ผ่ายพ้นช่วงเวลาที่ไม่ดีให้ได้ครับ

9. เป็นกำลังใจด้วยคนครับ

10. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

11. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    น่ากัวมาก....

12. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นใจ ครับ

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    พวกกระบะโชว์พาวอีกแล้วอ่ะดิเนี่ย

หายไวๆนะครับ วิ่งแถวชานเมือง พวกโชว์พาวมันเยอะระวังๆกันหน่อยละกัน

14. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    พวกกระบะโชว์พาวอีกแล้วอ่ะดิเนี่ย

หายไวๆนะครับ วิ่งแถวชานเมือง พวกโชว์พาวมันเยอะระวังๆกันหน่อยละกัน

15. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

เส้นนั้นต้องระวังจริงๆ น้องผมก็เพิ่งโดนกระบะไปเหมือนกัน

ออกจากสนามมาซัดกันเต็มถนนเลย

16. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ผมมีกระจังหน้าเดิม 96 สนใจแด่วจัดหั้ยคับ...

17. cannabis_40

cannabis_40 New Member Member

31
    0
    0
    เป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับ ผมเจอบ่อยครับ กระบะชอบโชว์ก็ไม่รู้ว่าพวกพี่เขาจะรีบไปไหน......

18. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    พระคุ้มครอง

19. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ขอให้หายไว ๆ นะคับ

20. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ขอให้คนและรถรถกลับมาดีดังเดิมนะครับ และฝากเตือนเพื่อนๆช่วยกันระมัดระวังด้วยนะครับอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ทุกเวลาทั้ง
    เราชนเค้าหรือเค้าชนเราหรือเราทำให้คนอื่นเค้าชนกันแต่ผมลัพธ์ก็เสียอย่างเดียวอะครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

21. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    โชว์พาวกัน เดือดร้อนคนอื่นอีก เลวจิงๆ

22. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เป็นกำลังใจให้ นะครับ

23. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6
    ขอมาตอบแทนน้องครับ ถ้าน้องเข้ามาดูคงมีกำลังใจขึ้นมาก

ยังไง ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

พรุ่งนี้น้องนัท จะออกจาก รพ. แล้วครับ ท่าจะต้องรักษาตัวอีกนานเลยย เพราะคนอื่นแท้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้