RvR At มีปัญหาครับ ช่วยที

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Kie_Ultima, 12 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kie_Ultima

Kie_Ultima New Member Member

1
    0
    0
    ของผม วาง Rvr เทอร์โบ เกียร์ออโต้ อุด ขับ4 เวลาเกียร์มันเปลี่ยนที่ เกียร์ 2 มันกระตุก มันเป็นเพราะอะไร ครับ หรือ ใครเครื่องตัวนี้มาช่วยหน่วยครับ แล้วมีวิธีเช็คอินเตอร์ว่ารั่วหรือเปล่า ทำยังไง

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เรื่องเกีย อาจจะเปนที่เกียเเล้วอะคับเเบบนี้ ว่าเเต่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียล่าสุดเมื่อไหร่อะคับ

3. yimyam007

yimyam007 Guest

0
    0
    0
    ตอบ

เครื่องพึ่งวางเองครับ ตอนแรกก็วิ่งดี ต้นจัด แต่พอเอามาลอง สัก 3 - 4 วัน มันอืดมากไม่รู้ว่าเป็นเพราะ อะไร เบรกติดหรือ อินเตอร์รั่ว
    หรือ ช่างอุตเกียร์ไม่ดีหรือเปล่าไม่รู้

เซ็งสุด ใครใช้ตัวนี้อยู่ช่วยที 63T rvr At

4. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    ซ่อมเสร็จหรือยังครับ อยู่แถวไหนล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้