เสาวิทยุของke 70 gl ยังหาได้ไหมคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย เด็กสาธุ, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กสาธุ

เด็กสาธุ New Member Member

19
    1
    0
    ของผมหักอ่ะคับ ไม่ทราบว่าใครเคยเจอหรือขายไหมคับ ที่เสาอากาศอยู่ที่ข้างหน้าคนขับอ่ะคับ ขอบคุณคับ:D

2. เด็กสาธุ

19
    1
    0
    มีใครรู้ไหมคับบอกหน่อยคับ หรือซื้อเเถวไหนคับ ขอบคุณคับ

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อันที่อยู่ตรงเสากระจกหน้าด้านคนขับรึเปล่าวครับ ถ้าใช่ผมเคยเห็นขายอยู่ตามห้างครับผม ของผมก็ซื้อมาใส่ครับ:)

4. เด็กสาธุ

19
    1
    0
    ใช่คับ เเล้วซื้อห้างไหนคับ ราคาเท่าไรคับขอบคุณคับ:D

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ตามห้างสะดวกซื้อครับแถวๆที่ขายของประดับยนต์ครับ แต่ว่าผมจำไม่ได้ว่าเป็นห้างไหนครับขอโทษทีครับ:eek: แต่ราคาไม่แพงหรอกครับ:)

6. TOMOS R

TOMOS R New Member Member

21
    0
    0
    บางไผ่อะไหล่ ใกล้ รพ ทหารเรือฝังธน ราคาใหม่280

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้