E36 เครื่อง 1J ฝาดำ ไม่โบ ทำโดนัทได้รึเปล่าครับ?

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย BirdyReds, 20 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BirdyReds

BirdyReds New Member Member

11
    0
    0
    E36 เครื่อง 1J ฝาดำ ไม่โบ ทำโดนัทได้รึเปล่าครับ? ออโต้อีกต่างหาก :eek:

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    รถเบากว่า เครื่องตัวใหญ่อืม........ เกียร์ออโต้น่าจะทำได้น่ะครับ มีลิมิเต็ตมั้ยครับ
    ลองจอดรถพร้อมทำโดนนัท เกียร์อยู่ในตำแหน่งNครับแล้วเบิ้ลรอบสักสามถึงสีพันรอบครับ หักพวงมาลัยไปทางด้านขวามือให้สุดครับพอเร่งเครื่องได้รอบ ให้สับเกียร์ไปตำแหน่ง L หรื่อ 1ให้เร็วที่สุดครับแล้วเดินคันเร่งพร้อมคุมพวงมาลัย ลองดูครับ ลุยเลยยยย
    คำเตื่อนครับเกียร์ออโต้เล่นบ่อยๆก็พังได้น่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2005
  3. BirdyReds

BirdyReds New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะไปลองดู
    ว่าแต่เกียร์มันไม่พังเหรอครับ? (เกียร์ J)

4. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    สงสารเกียร์ จังเลยถ้ากลัวมันพังก็ลอง ใส่เกียร์ L รอไว้นั้นหละ หักสุด แล้วเหยียบคันเร่งมิดเลยครับ ถ้ามันปัดก็ OK ถ้าไม่ปัดก็ตามลุงกุ้งครับ ที่เหลือตามลุงกุ้งครับ

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    สู้ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้