งานเข้าแล้วครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย Diamond X, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    แหวนลูกสูบแตก วาร์วพัง ชาฟละลาย คงจอดอีกนานครับ เลยตัดสินใจวางเครือ่งไหม่ครับ มาแจ้งไห้พี่ๆทราบกันครับ รอเครือ่งอยุ่ครับ Sr20 det ต้องแปลงไรบ้างครับ ถามพี่เก่ง พี่ยะ พี่ดี้ ที่วาง Sr หน่อย รบกวนตอบหน่อยครับ

2. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    เริ่มทำแล้วช่วยแนะนำด้วยนะครับ จะเก็บไว้เป็นข้อมูล

3. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    กระทุ้งห้องเครื่อง แปลงเปนคลัทช์น้ำมัน เปลี่ยนเพลาท้ายลงเต็ด โห..เพียบ

ใส่แล้วโพสด้วยนะน้อง จะได้ตามมมมมมม

3S Beam ก้อน่าสนนะ 210 ม้า ไม่โบ VVTi ด้วย ใหม่อยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2009
  4. buric

117
    2
    0
    ดิ้ล เปนเพราะใช้แต่แก๊สป่าวคับน้อง พี่สงสัยน่ะคับ

5. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ไม่ใช่หรอกครับ ดิ๊ลขับแรงไปนิส ลากเกียสูงไปหน่อย อิอิ ๆ

6. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ลงเครืองกันใหญ่เรยย มีตติ้งคราวหน้าขับรอๆกันด้วยนะครับ อิอิ

7. Diamond X

274
    5
    0
  8. Diamond X

274
    5
    0
    SR 20 DET เครือ่งมาแล้วครับ

9. yubzaaa

314
    7
    0
    ค่าตัวทั้งหมดเท่าไหร่ครับ ทำแถวไหน ?

10. buric

117
    2
    0
    เอ.... หาเรื่องเปลี่ยนเครื่องป่าวคับ น้องดิ้ล

สมใจเลยอ่ะดิเนี่ย 555++

กินแก๊สประหยัดโคตร แรงอีก

แล้วใช้เพลาท้ายของอะไรอ่ะ

11. MinGkaJ

89
    1
    0
    เท่าไหร่อ่ะคับ สวยๆเรย

12. Diamond X

274
    5
    0
    ราคาเครือ่ง 3 ก่า ๆ อ่ะครับ

13. Diamond X

274
    5
    0
    รุป ๆๆ เอามาไห้ชมกานครับ

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

เป็นเพราะติด Gas ด้วยนั้นเเหละเพราะรถติด Gas ใช่เครื่องรอบสูงเครื่องจะร้อนเร็วเเละสึกหลอเร็วถ้าใช่เบนซินไม่มีปัญหาหลอก

15. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    แล้ววางเอสอาร์ ติดแก๊ซ อีกป่าวคับ .......พูดเพื่ออนาคตนะ ถ้าลูกแตกให้เปลี่ยนเป็นลูกเจ แรงแล้วทนบูทได้ดีก่า ลองมาละ สงสัยขาย 4age ทิ้งแล้วหนีเป็นเจแล้วมั่งอิๆ

16. Diamond X

274
    5
    0
    ติดแก๊สหัวฉีดครับ เพราะผมใช้วิ่งไปมหาลัยทุกวันอ่ะครับ เลยเน้นประหยัด อิอิ ๆ

17. Diamond X

274
    5
    0
  18. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    สงสัยงานนี้ ตามไม่ทันแน่ๆๆ

19. yubzaaa

314
    7
    0
    ได้เครื่องจากที่ไหนมาครับ

20. buric

117
    2
    0
    หาตัง ตัวเปนเกลียว 555++

21. Diamond X

274
    5
    0
    เชียงกงบางนาครับ

22. Diamond X

274
    5
    0
    ใช่ครับ ขายไรได้รีบขายเลย อิอิ ๆ

23. buric

117
    2
    0
    อินเตอร์ฯมาแล้วนะ แต่ไม่ใช่ VR-4

เลยไม่ค่อยโหดเท่าไหร่

ลองเข้าที่ mitsubishiclub ใน racingweb นี่ หรือไม่ก็ www.club4g.com ดูนะ

http://202.57.191.84/forums/showthread.php?t=617749

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2009
  24. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    หายไปแป๊บเดียวเปลี่ยนเครื่องซะแล้ว เครื่องแรงซะด้วยสวยเชียว

25. MinGkaJ

89
    1
    0
    แร๊งงงงงงงงงงงงง

26. Diamond X

274
    5
    0
    Update ลองเอาไปวิ่งแล้วว ดังสนั่นจิง ๆ ยิงแปบสด

รูปคร้าฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้