หมุนพวงมาลัยแล้วมีเสียงดังมาก โดยเฉพาะตอนรถจอดนิ่งแล้วหมุน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย JCNeon, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JCNeon

JCNeon Guest

0
    0
    0
    ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างครับ และขอสอบถามอีกอย่าง ผมอยู่แถวแจ้งวัฒนะ มีใครทราบอู่ซ่อม neon แถวนี้บ้างครับ ขอบคุณครับ

2. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    น้ำมันขาดรึเปล่าคับ

3. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ตามนั้นครับ ถ้าน้ำมันขาดมันจพ หอนตอนเลี้ยวนะ

4. JCNeon

JCNeon Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้วต้องหาซื้อของ Mopar หรือเปล่าครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือใช้ของตัวไหนแทนได้บ้างครับ

5. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ผมใช้น้ำมันเกียร์ออโต้เมติกที่เหลือจากการเติมใส่ก็เงียบดีครับ

6. JCNeon

JCNeon New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนที่แนะนำนะครับ
    น้ำมันขาดจริงๆด้วยครับ
    ซื้อของShellเติมก็เงียบเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้