พี่ๆน้องๆ ใช้ลานที่ไหนหัด drift คับ อยากไปลองเล่นด้วยคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย bigboymai, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigboymai

bigboymai New Member Member

11
    0
    0
    พี่ๆน้องๆ ใช้ลานที่ไหนหัด drift คับ อยากไปลองเล่นด้วยคับ

2. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    BRC หลังซีคอน ครับ ทั้งซ้อม ทั้งแข่งเลยครับ

3. bigboymai

11
    0
    0
    ไม่ทราบว่าทางสนามคิดค่า เช่าสนามอย่างไรครับผม

4. tonkmx

319
    26
    0
    น่าจะชั่วโมงล่ะ 1000 นะครับ ไปถ่ายรูปอย่างเดียวไม่แน่ใจครับเดี๋ยวถามมาให้อีกที

5. bigboymai

11
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ผมและใช้สนามได้ทุกวันหรอครับ หรือว่าต้องรอวันที่มีซ้อมกันครับ

6. tonkmx

319
    26
    0
    ได้ทุกวันครับ ก็เหมือนไปเช่าสนาม ยกเว้นมีคนเหมาวันเอาไว้ที่เหลือก็ว่างหมดครับ

7. bigboymai

11
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้