สอบถามทุกๆท่านนิดส์ ค้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย darkway, 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. darkway

darkway New Member Member

7
    0
    0
    ไปเปลี่ยนmaxมาค้าบ ซามูไร แต่ทำไมไม่ค่อยเห็นครายเค้าใส่กันเลยเค้าไม่เล่นกันหรืออย่างไรคับ:cry:
    แล้วถ้าจะไปเปลี่ยนเนี่ยเค้าจะให้เปลี่ยนมั้ยค้าบ

2. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ถ้าร้านให้เปลี่ยนนี่สุดยอดแล้วครับ
    ไม่ต้องกังวลครับ เรื่องความสวยนี่ นาๆจิตตัง ครับ เอาให้เราชอบก็พอครับ

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เอาที่เรามองว่าสวย แล้วก็ สบายใจเราก็พอแล้วครับ

มันไม่มีแนวทางตายตัวครับผม ^^

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แบบ ลายมันไม่ค่อยโดนนะผมว่า
    อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

5. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^___^!.......ตามนั้น....

6. darkway

darkway New Member Member

7
    0
    0
    ...ขอกราบขอบพระคุณ พี่น้อง ทุกๆท่านมากๆค้าบ ไว้ค่อยเปลี่ยนอีกครั้งคราวหน้าล่ะกันขอรับ...ขอบคุณมากทุกความเห็นครับ...

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อย่าไปคิดมากค่ะ เอาที่เราว่าสวยก็ดีที่สุดแล้วค่ะ

8. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    อย่าคิดมากคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้