ขอคำแนะนำสูตรเดินท่อไอเสียเครื่องคาร์บูเรเตอร์แต่ละคันหน่อยครับเผื่อจะได้นำไปใช้กับรถผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kang Out Side, 2 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kang Out Side

Kang Out Side Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำสูตรเดินท่อไอเสียเครื่องคาร์บูเรเตอร์แต่ละคันหน่อยครับเผื่อจะได้นำไปใช้กับรถผม

2. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    เดินเลส 1.7 นิ้ว ทั้งเส้น โหดครับ

3. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    เฮด 4-2-1 ท่อ 1.7" ทั้งเส้น พักกลาง พักปลายใส้ตรง 2" เกียร์ธรรมดานะ

4. เฮด..4-2-1 แพงไหมครับ

5. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    ของผมทำไม่เกิน 2500 ครับ เหล็กนะถ้าเลส 7-8 พัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้