ใครมีเจ้านี่ขายบ้างครับ ตัวควบคุมแอร์แผงสไลด์เนี่ยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 29 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีเจ้านี่ขายบ้างครับ ตัวควบคุมแอร์แผงสไลด์เนี่ยครับ ของผมมันโยกปรับระดับความเย็นไม่ได้เลย โยกปุ๊ปคอมตัดปั๊ม ต้องเอาไว้ได้แค่กลางๆอะครับ แอร์เลยไม่เย้นเลย หาแถวพัทยาไม่มีครับ nv van ครับ

1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ของนู๋หลุดทั้งแผงเลย แต่ยังใช้ได้ เราก็เชื่อมไปเรื่อยๆ
    สั่งของที่พี่เบิ้มเลยยยย ^^

2. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    สั่งของพี่เบิ้มตอนนี้ต้องรอนิดนะครับบ้านพี่เขาน้ำท่วมอยู่ครับ

3. ผมมีอยู่ อันนึงครับ

4. แอร์รถหนาวเว่อร์ ทำไงดีคับ

5. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    ก็ดีแล้วนี่ครับฃ

6. ขับไม่ได้เลย หนาวมาก ผมอยุ่เหนืออากาศมัยเย็น ฤดูหนาวมาเปิดแทบไม่ได้

7. ขายเท่าใดครับพี่ อยากแอร์หนาวมั่งทุกวันนี้ร้อนครับ 555 ไล่เปลี่ยบนจนหมดละ แผงแอร์ ล้างแอร์ ไดเออร์ วาวล์ สุดท้ายไอ้นี่ล่ะ เสีย เวรจริงๆ

8. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    ปิดแอร์ เปิดกระจกครับ ฮ็า ๆ ๆ ๆ (ล้อเล่งน็าา อิอิ)

9. ของผมมันปรับสุดตลอดเวลาครับ อิอิ

10. ที่พระราม 2 มีครับ เบอร์โทรเดี๋ยวจัดให้ ถ้าจำไม่ผิด ราคา 300 มั่ง

11. ราคาไม่น่าเกิน500ครับผม

12. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    499 โทรมาโลด

13. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    วิธีเปลี่ยน ต้องแกะตรงสายสลิง แล้วต่อเข้าบานเปิดอากาศ และสายเทอโม

14. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    มี ปิ้น ล๊อค ขั้นสาย

15. ลองแกะออกมาดูแล้วเหมือนกันครับ ก็ดูไม่ออกว่าเสียยังไง 5555 รื้อดูตอนเอาพรมรถมาออกมาซักครับ ใส่สลิงกลับไม่ไดเซะงั้น เอิ๊กๆ ขอรายละเอียดโอนเงิน ส่ง EMS อ่าครับ ด่วนๆเลย อิอิ

ตามนั้นเลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้