ขอคุณ nitto พี่บีมอเตอร์แทรคและน้ำมันpetronas ครับที่ให้การสนับสนุนในงานแข่งขันจิมคานาที่สงขลาครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอคุณ nitto พี่บีมอเตอร์แทรคและน้ำมันpetronas ครับที่ให้การสนับสนุนในงานแข่งขันจิมคานาที่สงขลาครับ

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่เคยชวนเลยพี่ตู่....

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สงสัยไปครั้งหน้าต้องไปเป็นผู้จัดแทนแล้วมัง

4. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีต่อ

มีต่อครับ

5. chonlayut

1,514
    5
    0
    ข้างกลับบ้านไม่มีเสี้อใส่กลับเลย

ลายขับสนุกมากครับ แต่ยังจัดการเรื่องบริหารเวลาไม่ดีกับฯลฯ อีกมากครับ
    แต่ก็ไม่เป็นไรนะครับเพราะเป็นการจัดครั้งแรงของเขาครับ
    ครั้งหน้าลงไปสงสัยจะลงไปเป็นผู้จัดเองนะครับ

6. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    น่าไปเที่ยวด้วยจริงๆเลย 555

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดีครับดี

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    วงการจะได้กว้างๆๆนะครับ

9. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ถูกต้องครับพี่ตู่ ไม่อยากให้เป็นเหมือนวงการ.......(อะไรยังไงอย่างงี้:))

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้