พี่จิมมี่ พี่กันครับ ช่วยผมด้วยค้าบบ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 28 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    wirring หน้าปัทดิจิตอลอ่ะครับ จนป่านนี้แล้ว ผมยังหาไม่ได้เลยครับ ถ้าพี่ๆพอรุ้หนทาง ช่วยชี้แนะด้วยค้าบบ :D

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ที่เมกาไม่มีรุ่นที่มากับ Digital Gauge
    คนที่มี เขาซื้อมาจากญี่ปุ่น

ช่างไทยเก่งจะตาย ต้องมีคนทำได้สิ

3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ผมเอาไปให้ช่างเช็คมาแล้วอ่ะครับ(ร้านทำไฟรถยนต์ยุโรปและญี่ปุ่น) เค้าบอกว่าเค้าเช็คพวกไฟต่างๆน่ะขึ้น แต่ตรงสเกลรอบ ความเร็ว เค้าบอกว่ามันต้องใช้วายริ่งอ่ะพี่จิมมี่ ไม่กล้าเสี่ยงไปหลายช่างด้วย กลัวหาย

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    สงสัยต้องรอนาย Pecx มาตอบนะ รู้สึกว่าจาลองทำเองมาแล้ว
    สำหรับผมคงต้องพึงช่างอย่างเดียวนะ

5. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ไม่งั้นลองถามช่างพรดูใหม เผื่อแกทำได้ 08 1404 1404

6. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ขอบคุนครับพี่กัน เดี๋ยวผมจะลองดูครับ

7. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
    เอาไปใส่รถไรหรอครับ จะได้แนะนำถูก
    ผมลองใส่ดูแล้วนะครับ ที่ใช้ไม่ได้ ก็ลูกลอย ระดับน้ำมันน่ะครับ ของ ดิจิตอล กับ อนาล็อก มันคนละตัวกัน

8. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ใช้กับเครื่อง GA16 ของนิสสันอ่ะครับ พอดีวางมาอีกที แล้วมีวิธีแก้มั๊ยครับเรื่องลูกลอย

9. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    ใช้ไม่ได้ก็เอามานี่ม่ะ......

เอามายืมก๊อปก่อนก็ได้ จะเอาแต่โครง อุอุอุอุ:cool:

10. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ไม่ลงทุนเล้ยพี่นัท - -"

11. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    http://www.jdsracing.net/AE86/
    ลองดูคับ เพิ่งเจอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้