การรวมตัวของ ศิลปิน ที่ร้าน ซูโม่ กิ๊ก แบบไม่มีปรากอบ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    การรวมตัวของศิลปิน แบบไม่ได้นัดหมาย

กบ แท่ง มอส พลพล ที่ร้าน ซูโม่กิ๊ก เลียบด่วน

เป็นต่อด้วยนีนา

ขอโทษที่ต้องกลับก่อน ศิลปินท่านอื่นๆ เป็นงัยบ้าง

แท่ง รถท้ายสูงขึ้นมั้ย

พลพล เป็นงัย รอเก้อมาหลายวัน

มอส รีบกลับเหมือนกัน เฉียดฉิว

ส่วนรถกบ หลังจากใส่ดำๆแล้ว ยังจับอาการไม่ออก

แต่ก้อน่าจะมีผลนะ ใส่แล้วนี่นา

ขอบคุณเจ้าของกองถ่ายซีจี โดยซูโม่กิ๊ก ครับ

แล้วจะไปใช้บริการบ่อยๆ อิอิ

ปล. พี่เป็นต่อ ตกลงจบ ที่โปรโมชั่นไหนครับ มาสองจ่ายหนึ่งอะป่าว

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่เจอพลพลเสียดาย ว่าจะถามข่าวคราวสะหน่อย ว่าเป็นงัยบ้าง

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    สรุป
    แท่งตูดโด่ง
    มอสกลับด้าน อิอิ
    พลพลมือเปล่า
    เป็นต่อเอากล่องไปทำสี
    กบไปก่อน

ขอบคุณซูโม่กิ๊ก ตั้งได้เห็นภาพมากกบ 55555

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มอสกลับด้านเพราะรีบ ออกจากกองถ่าย คืนเสื้อผ้า ..คอสตูม..ไม่ทัน

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มอสกลับด้าน พูดเเล้วเห็นภาพ

แต่พูดแบบเนี่ยถ้าเป็นมอส พูดแล้วเสียวสันหลังวูป555

มอส เรื่องของพลพล อะ

จบแล้วน้า

ไปติดตามอ่านดูในคอลัมส์เด็ด ในหน้าบันเทิง ของนสพ. คลับสตรีม 555

มันเป็นข่าวฮอตประจำวัน เลยน้า

อิอิ อีกไม่นานอาจมีข่าวแบบนี้อีกน้า เพราะ สังคมคนวงการบันเทิง อะ มักจะตกเป็นข่าวอยู่บ่อยๆๆ 555

6. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ช่าย วงการบันเทิง คือ วงการ มายา

ตกเป็นข่าว ซุปซิป ก๊อตซิป ก้อเยอะ อิอิ

7. panya852

946
    15
    0
    5555

วงการ มายา

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

พี่กบระวังข่าวคาวด้วยนะครับ พี่แท่งนี่เค้าเงียบๆไม่ค่อยเป็นข่าวกะใคร,,,.

ส่วนพลพล ชื่อนี้ยังไงก็ขายได้ครับ,,,,
    :p :p :D :D

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0

สเตฟานี่ ก้อช่ายย่อยนะจ๊ะ เห็นเงียบๆ อิอิ

10. panya852

946
    15
    0
    อยากเป็น แต่ไม่มีใครให้เป็นด้วยครับสเตฟาน:cry:

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    นั่นซิ

พี่สเตฟานอะ

ตอนนี้เป็นไงบ้าง

เมื่อไหร่เข้ากรุงครับ

12. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

ช่วงนี้ติดเกาะอยู่ครับ คลื่นลมแรงได้ใจจิงๆ
    บางกอกคงได้ไปปลายปีนี้ครับพี่น้อง,,,,
    ;)

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ปลายปีเลยเหรอครับ สเตฟาน

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้