เจอรถผู้ต้องสงสัย ... ของใครมารายงานตัวด่วน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวันก่อน ผมได้เจอ รถ NISSAN SUNNY ติด THE ZEED และคิดตี้แก๊ง จอดอยู่ เลย อนุเสาว์รีไปทางซอยรางน้ำแต่คนละฝั่งกับซอยรางน้ำนะ ไม่แน่จัยว่า ฝั่งนั้นเขาเรียกอะไร แต่จอดอยู่ริมทาง เวลาน่าประมาน 2 ทุ่มก่าจะจอดลงไปถ่ายรูปมาก็จอดไม่ได้รถติด ถ้าท่านใดเป็นเจ้าของรถมารายงานตัวด้วยและมาชี้แจงหน่อย ว่าบ้านไม่ได้อยู่ ทางนั้น ท่านไปทำอะไรที่นั่น :D:D:D:D

น่าสงสัย :cool::cool:

1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไม่มีหลักฐานมัดอย่างแน่นหนา คดีนี้อาจไม่มีมูลความจิง เหอะๆๆ

ตอบแทนนะ รถหญิงก้อยไง เขาทามงานอยู่แถวนั้นนะ อยู่ซอยโยธีมั้งถ้าจำไม่ผิด แต่ไมไปจอดข้างถนนละ ไม่จอดในที่ทำงาน :D

2. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อืมมมม ไปซุ่มอยู่ตรงนั้นตอนประมาณ 2 ทุ่มนี่มันน่าสงสัย :cool::cool::cool::cool::cool:

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ที่จอดราคาแพง

เพราะว่าแถวๆ ซอยรางน้ำเนี่ยค่าเช่าที่จอดรถรายเดือนแพงมากๆ เลยแหล่ะ... :D:cool:

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ยังไม่มาแสดงตัวเหรอครับ:):D:D:D:D:D

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แล้วมิงไปทำไถวนั้นว่าตอน2ทุ่มเนี่ย.....น่าสงสัยยิ่งกว่า

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คุณออดี้ครับ....เมื่อวานคุณออดี้ไปทำไรแถวซ.รามอินทราครับดูท่าทางมีพิรุธ:cool:

อย่าคิดว่าคุณจะรอดพ้นสายตาพวกถ่ำมองอย่างเราไปได้....แจงด่วนๆ

จากทีมงานถ่ำมองGroup:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แหม ๆๆ จอดซุ่มอยู่ยังเห็นอีกนะพี่น้อง ..... แต่ไม่มีรูปเป็นหลักฐานแบบนี้ อาจจะไม่มีมูลความจริงก็ได้นะ 555

ปล. ที่จริงผมแอบไปซุ่มดับจับรถต้องสงสัยคันนึงครับ เป็นอีคาร์ สีดำๆ ไม่รู้รถใคร อิอิ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ก็มันสองทุ่มแล้วจะไปจอกที่ทำงานทำไมล่ะครับ :D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ทีมงานนี้ที่ชอบไปแอบอยู่ตามห้องน้ำปั๊มน้ำมันป่าวเนี่ย "ถ้ำมองกรุ๊ป" :D:D:D

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    คิดได้ไงว่ะ ถ้ำมอง Group ว่าแต่คุณอัด มาอธิบายโดยด่วนว่าขับรถไปไหน ตอนประมาณ 2 ทุ่ม วิ่งออกจากซอย โดยขับไปคนเดียวไร้แฟน :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อ้าวแว้วถ้า 2 ทุ่มที่ทำงานเอ็งจอดไม่ได้เหรอ มันห้ามจอดไง แต่ 2 ทุ่มเอ็งก็ยังไม่เลิกงานนิ ชอบทำโอที กินเงินประชาชนไม่ช่ายไง รึว่ามันยังไงกันแน่ น่าสงสัย :confused: :confused: :confused:

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    จอดนอกที่ทำงานมีแผนจะโดดไปไหนป่าว

13. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล้วตุ่ยไปทำอะไรแถวนั้นวะ........55555555555555555555+

14. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    แหมๆๆๆๆๆๆๆ.......สงสัยกันใหญ่.....(ถ้าไม่จอดข้างถนน..จะให้ไปจอดกลางถนนหรือคะคุณตุ่ย)...55555555555555

ปล. คุณมีหลักฐานหรือเปล่า....เราจะไม่ตอบจนกว่าทนายเราจะมา อิอิ

15. pizza_rt

76
    0
    0

เห็นด้วย...แล้วไปทำไรแถวนั้น ที่ทำงานก็ไม่ใช่แถวนั้น บ้านก็อยู่แถวนนท์.....แล้วไปทำไรเนี่ย
    มันน่าสงสัยก่าอีกนะ.............(หรือว่าแอบพาใครไปเที่ยวอะ....):D:D:D:D

16. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เอ่อคือว่าไปซื้อของอ่ะครับ อิอิอิอิอิอิอิ:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

17. ขอแก้ข่าวนิส นึง ผมไปธุระ มา ขับผ่านเลยเห็นแต่ ถ่ายไม่ทันเพราะรถเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกก แต่รถที่ทำงานก็มีที่จอดทำไมต้องมาจอดข้างถนน ละ หรือภาษีที่เก็บไปยังไม่พอค่าที่จอด รึ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0* ............... ผมอะคนดีไม่ใช่คนน่า สงสัยอย่างตาเกียร์ ก่า คุณ ออดี้ นะครับ .... บอกแล้วพวกผมมันตาสัปรด อยู่แล้ว อย่าออกนอกเส้นทางที่ท่านวิ่งเพราะนั้นมัน ถิ่นของพวกผม

ปล พี่ก้อยอย่าคิดว่าหนีความผิดได้นะครับ 555 แล้วคุณ ออดี้ด้วย ดีนะมาคนเดียว ถ้าเห็นมา2คนแล้วไม่ใช่คนที่ผมเห็นหน้า ลองนึกถึง ปาปารัสซี่ ได้เลยมีทั้ง ภาพและ คลิป แน่ครับ 5555555 ++ *0* สะจายกานไป

18. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    จะไปไหนทีนี่โคตรอันตรายเลยว่ะ :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ถ้ำมอง Group มันเยอะจิงๆ อย่าเผลอกันนะครับ มันไปทั่วละครับ โดยเฉพาะอีคาร์สีดำ

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จิงป่าวคับ ไปซื้อของ เห็นออกไปตั้งแต่ 2 ทุ่ม ถ้ำมอง Group นั่งอยู่จนเกือบ ตี 1 ยังไม่เห็นรถ คุณอัด วิ่งกลับเข้าซอยมาเลยครับ มันยังไงกันแน่คับ :confused: :confused: :confused: :D

21. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่ากลัวนะเนี่ย

ถ้ำมองกรุ๊ปเนี่ย... :D:cool:

22. ngernthong

600
    1
    0

ไอ้อีคาร์สีดำเนี่ย สงสัยจะลาดตระเวณถ้ำมองไปทั่ว โดยเฉพาะแถวหอพัก ญ :cool::cool::cool::cool::cool:

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:13:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:13:24 ----------

:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

23. pizza_rt

76
    0
    0

:D:Dแน่จริงก็เอาภาพมาโชว์สิคุงน้อง:D
    แต่ระวังตัวเองไว้บ้างก็ดีนะ.......55555555555555
    ถ้าเจอละก็..............มีเฮ:p:p:p:p:p:p

24. โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าเจอคงไม่ได้เจอผมแน่พี่อาจจะเป็นตาเกียร์แทน โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555

กลัวที่ไหน ....

25. ngernthong

600
    1
    0
    ต้องงัดหลักฐานมาแฉกันซะแล้ว :D:D:D:D:D

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    สงสัยต้องติดกล้องไปทุกที่ซะแหละ แต่กล้องตามแยกก็มีนิ ใครช่วยไปขอรูปในนั้นมาทีดิ :D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าพลาดมาอีกทีนะ จะแอบถ่ายให้จะๆ เลยนายตุ่ย 555+

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เรามาทาย และ รอดูกันน่ะครับว่า นายกอล์ฟ กะ นายตุ่ย ใครจาพลาดก่อนกัน :cool: :cool: :cool:

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ผมว่า......ตาเกียร์ชัวเพราะแกนอกรู่นอกทางบ่อย

แต่ไอ้ตุ่ยบ่อยกว่าแต่รู้หลบมากว่าไม่น่าพลาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้