พึ่งมีรูปมาเปิดตัวครับ อิอิ ถ่ยามารูปเดียว เดิมจริงๆ ยกเว้นน้ำมันเครื่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 28 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พึ่งมีรูปมาเปิดตัวครับ อิอิ ถ่ยามารูปเดียว เดิมจริงๆ ยกเว้นน้ำมันเครื่อง ที่ไม่เดิมนะครับ 5555 อยู่พัทยาครับ ไปกทม บุรีรีมย์ บ่อยๆ ทักทายกันครับ

1. เดิมหมดนี่มันก้เหนื่อยแฮะครับ อยากได้ฝาท้ายปัดหลัง ราวหลังคา ล้อแม๊กอีกหน่อย

2. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ฯลฯ เติมได้เรื่อยๆ หนุกๆ ทำไปเถอะค่ะ นู๋ว่าไม่เหนื่อยนะ เสียเท่าไหร่ก็ช่าง ถ้าเราไหว เพราะทำเสร็จออกมา เรายิ้มออกทุกครั้ง ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้