ขอคำแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมรบกวนผู้รู้หน่อยคับพอดีว่าผมฃื้อกรอบแอร์มาคับหนึ่งชุดคับเป็น
    กรอบแอร์ปุ่มเดี่ยวแต่ของเดิมมันเป็นปุ่มเดี่ยวอยู่แล้วแต่ผมจะเปลี่ยน
    กรอบใหม่อะคับคือมันจะเอาออกอยากมัยคับแล้วเอาออกยังไงคับ
    จะไปจ้างหรือว่าจะเอาออกเองดีคับแต่ผมดูแล้วไม่ค่อยอยาก
    เลยจะมาถามว่าเอาออกยังไงคับที่ผมว่ามันอยากมันมีสายไฟ
    ระบบด้านในด้วยคับแล้วถ้าจ้างควรไปทำร้านแอร์ดีหรือร้านอะไร
    ดีคับผมรบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องด้วยคับขอบคุณคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แวะมา จัดให้แป๊ปเดียว อิอิ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำอะไร แป๊ปเดียว :D:D

4. tamako

3,038
    88
    0
    เปลี่ยนกรอบแอร์เฟร้ยยยยย

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    คนมีลูกเค้าคุยกัน 555 :cool:

6. darkway

darkway New Member Member

7
    0
    0
    ..เอ่อ...แล้วรับเปลี่ยนกระจังหน้าด้วยมั้ยงับ...พอดีหาคนเปลี่ยนม่ายด้าย...

7. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กรกฎาคม 2009
  8. tamako

3,038
    88
    0
    ผมไม่ใช่ร้าน ขายของ รึ ประดับยนต์ ครับ
    อันไหน พอมีความรู้บ้าง ก็ยินดีทำให้ เพื่อนๆครับ
    ใครอยู่ใกล้ๆ แวะมาถาม แวะมาพูดคุยได้ครับ
    (มีพี่ที่อยู่ ไกลๆยัง มาทำนู่นนี่กันเรยจ้า อิอิ )

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:02:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:02:21 ----------

ผมไม่ใช่ร้าน ขายของ รึ ประดับยนต์ ครับ
    อันไหน พอมีความรู้บ้าง ก็ยินดีทำให้ เพื่อนๆครับ
    ใครอยู่ใกล้ๆ แวะมาถาม แวะมาพูดคุยได้ครับ
    (มีพี่ที่อยู่ ไกลๆยัง มาทำนู่นนี่กันเรยจ้า อิอิ )

9. ECU 24

510
    7
    0
    จริงปะพี่เบสงั้นขอบคุณล้วงหน้านะคับพี่เดี่ยวผมโทรไปคับพี่
    และก็ขอบคุณพี่ๆเพือนๆน้องทุกคนครับผม

10. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โหยพี่กอล์ฟ อย่าแซวนา ขนาดแป็ปเดียว เพ่เบสเค้าจะได้ทายาทแล้วอ่ะ อิอิ :D :D

11. tamako

3,038
    88
    0
    แป๊ปเดียว แต่ บ่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    พี่ชาย ถ้าอยากมีลูก ต้องทำไงอะง๊าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. ECU 24

510
    7
    0
    5555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้