มีที่ไหนให้ลองขับดริฟเล่นบ้าง

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย iZARD, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iZARD

iZARD New Member Member

21
    1
    0
    มีที่ไหนให้ลองขับดริฟเล่นบ้าง อยากลองเอากระบะเดิมโหลดๆ ท้ายเบาๆไปสบัดเล่นบ้าง
    อยากลองน่ะครับ แต่ไม่รู้จะลองที่ไหน ตามถนนนี่ยังงมันก็ไม่ควรอยู่แล้วเพราะมันอันตราย

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ

jimmyjoe ถูกใจสิ่งนี้
  2. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0
    เช่าตามสนามเลยครับผม

แน่ะนำสนามหลังซีคอนครับ

หรือไม่ก็หาที่ว่างๆโล่งๆลองเล่นไปก่อนครับ

3. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    หลังซีค่อน ช.ม.ละ1000 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด แต่ถ้าไปวันที่เค้าเหมาซ้อมกันจะถูกลงมากๆ ประมาณครึ่งวัน 1500
    ในสนามเซฟกว่าเยอะ หลุดไปก็ไม่โดนไร แถมมีคนลากขึ้นมาให้ด้วย 555+

4. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เอาเลยครับ...สนามดีกว่า..ชัวร์ๆๆ

5. Blackknight

Blackknight New Member Member

30
    1
    0
    สนับสนุนสนาม BRC เช่นกันครับ

แต่ถ้าไกลมากๆ อะไรแบบนี้ มองหาพื้นลานกว้างๆ ที่ไม่รบกวนคนอื่นๆ ครับ น่าจะพอมีบ้าง แล้วเข้าไปเล่น

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    1500 เหรองับ น่าสน งิงิ

7. Tha-com

Tha-com New Member Member

71
    0
    0
    หนามบอลตาม รร. เลย

8. moomoomoo

moomoomoo New Member Member

34
    0
    0
    สนามปลอดภัยกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้