พี่คร้าฟ ขอความช่วยเหลืหน่อย ใน กทม มีใครมีแหล่ง ซื้อน้ำ โพลาลิส ขวดขุ่นมั่งครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tanawat Yealz, 26 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    พี่คร้าฟ ขอความช่วยเหลืหน่อย ใน กทม มีใครมีแหล่ง ซื้อน้ำ โพลาลิส ขวดขุ่นมั่งครับ

ผมเจอ แพคล๊ะ 100บ. ไม่ไหว อ๊ะครับ

2. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    ปล้นกานเห็นๆ

3. โห คนไทยด้วยกันไม่น่าทำกันเลย...เศร้า

4. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    เนื่องจากภาวะน้ำท่วม ทำให้ค่าใช้จ่ายในการขนส่งเพิ่มขึ้น ทำให้ต้นทุนสูงขึ้น แล้วสุดท้ายก็คือ ทำให้ความเห็นแก่ตัวสูงขึ้น

5. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    ผมว่าหาขวดน้ำป่าวๆๆ แล้วมาหากรอกน้ำตามตู้กรองในเขตที่น้ำยังไม่ท่วมน่าจะประหยัดดีกว่านะครับ

6. Tanawat Yealz

0
    0
    0
    พวกนี้ มนุษย์สัมพัน แย่มากครับ

7. โหววว แพ๊คละ ร้อย ไอ่ย่ะ

8. Tanawat Yealz

0
    0
    0
    สุด ครับ เค้าไปทอดกระถิ่น แต่เอา บาปกลับมา T_TT

เศร้า....เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้