ตอนนี้ใครมีกันชนหน้าแวนตัวนอกบ้างครับ ขอบคุณมากครับ ต้องการค่อนข้างด่วนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsathorn Nowbassist Surapab, 27 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ใครมีกันชนหน้าแวนตัวนอกบ้างครับ ขอบคุณมากครับ ต้องการค่อนข้างด่วนครับ เอารถไปช่วยน้ำท่วมมาแล้วโดนน้ำซัดแตกครับ ขอบคุณครับ

1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    รอให้หมดน้ำท่วมก่อนไหมค่ะ ค่อยหาซื้อ
    รึไม่ก็ค่อยติดก็ได้ค่ะ เด๋วก็ต้องลุยน้ำกันอีกอยู่ดี
    ^^

2. กะว่าจะติดตอนหลังน้ำลดครับ เพราะตอนนี้ผมใช้ NV ช่วยน้ำท่วมอยู่วันละ 16 ชั่วโมงเป็นอย่างน้อยครับ แล้วคงต้องซ่อมอันยาวๆแล้วหลังน้ำลด

3. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ดีแล้วค่ะ

4. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    รถนู๋ไปช่วยน้ำท่วม แต่ลุยไปไม่ได้เลย --* จอดแล้วเดินเอา

5. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    รถขนไปส่งที่ปลอดภัย

6. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ติดต่อ ตาแจ๊คได้เลยครับ คาดว่า เดี๋ยวคงมาตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้