คลองสองลำลูกกา อพยพโดยด่วน น้ำขึ้นเร็วมากค่ะ จะจมมิดทุกพื้นที่เเล้ว รีบออกมาโดยด่วน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 26 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    คลองสองลำลูกกา
    อพยพโดยด่วน น้ำขึ้นเร็วมากค่ะ จะจมมิดทุกพื้นที่เเล้ว รีบออกมาโดยด่วน ชั้นสองก็ไม่สามารถอยู่ได้ค่ะ ด่วน!!!!!!

2. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ใครที่ให้ญาติมารับให้โบกรถออกมาลงตรงโรงเรียนผ่องสุวรรณ เเล้วให้ผู้ที่มารับไปรอที่หลังซอยสายไหม 39 ตรงข้ามกับจุดที่ลง เพราะถนนใหญ่ไม่สามารถวิ่งได้

3. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ทางขึ้นมอเตอร์เวย์จมนะค่ะ ห้ามผ่าน ตอนนี้ทางออกจากที่นั่นเหลือเเค่นี้ค่ะ ทางลัดสายไหม 39 เเล้วต่อไปทางวัชรพลเท่านั้น

เร็วคับ..เร็วๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้