โตชิบ้า บางกระดี ไฟไฟม้ ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasit Sintes, 19 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    โตชิบ้า บางกระดี ไฟไฟม้ ....

2. งานงอกเพิ่มเติม น้ำจะท่วม ไฟไหม้อีก แต่คงไม่เป็นไรเท่าไรมั๊ง ประกันจ่ายหรือป่าวหละป๋า

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ส่วนหย่าย ถ้าผ่อนแบงค์ จะต้องบังคับประกันนะเสี่ย ....:D

4. ล้มบนฟูก นุ้มๆ เยี่ยม

5. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ปราณเป็นไงงงง บ้าง เสี่ย ฝน ตก มะ

6. ผมอยู่เพชรบูรณ์ครับป๋า หนีน้ำมาบ้าน

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
  8. เหอๆๆๆ ไม่งั้นไปงานท่านแล้ว แม่ให้กลับมาบ้านก่อน เซ็ง ไม่ได้ทำไรอยู่บ้าน

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    มาๆๆ ซ่อม อีก ที ได้ .... เดี๋ยว ใส่ สูท รอ

5555 เยี่ยมเลยครับป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้