ลำลูกกากำลังลังจะจมน้ำแล้ว เหอๆๆๆๆๆ กลับบ้านก่อนนะพี่น้อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 13 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ลำลูกกากำลังลังจะจมน้ำแล้ว เหอๆๆๆๆๆ กลับบ้านก่อนนะพี่น้อง

1. มันมาแก้ข่าวแระว่าเอาอยู่ แต่กลับดีกว่า เอาชัวร์

2. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ที่บ้านบอกน้ำกำลังจะมาไม่กี่ชม.นี้ ระวังตัวกันไว้เถอะก๊าบบบ~~

3. เพชรบูรณ์อากาศดีมากมาย

4. อุบลร้อน แต่ฝนตก

5. อยู่เพชรบูรณ์เหรอคับ...ตรงไหนง่ะ ผมอยู่ในเมืองคับ

6. อยากไปเทียวจัง..เพชรบูรณ์

7. มาเลยครับเพชรบูรณ์ตอนนี้อากาศดี น้ำไม่ท่วมด้วยครับ

8. จะกลับ จ.เลย วันอังคารเลยมาหาด้วย เข้าหล่มเก่าตัดเข้าภูหลวงมาเลยวังสะพุงนะไม่ไกล โค้งแถวนั้นสาดดูดปัดๆมันอย่าบอกใคร

9. ชวนรงค์มาด้วยนะ

10. ตอนนี้อยุ่คลอง2ลำลูกกา น้ำจะท่วมป่าวน้อ ท่วมจะเยอะไหม

11. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    อยู่ตำเเหน่งไหนค่ะ ช่วงนั้นถ้าท่วมคงเเล้วเเต่จุดไป เพราะเเถวนั้นค่อนข้างกั้นหลายตำเเหน่งพอสมควร เล้วเเต่หมู่บ้านว่ารับได้เเค่ไหน ถ้ากั้นหลายชั้นจะดีมาก เพราะยังสามารถสูบออกได้ทัน!

12. อยู่หนองไผ่ครับ พี่โต้งเดี๋ยวคุยโทรกันดีกว่า เหอๆ ว่างๆมาเที่ยวนะครับ อากาศเยี่ยม อีก 3-5 วันนี้จะเย็นลงอีกแว๊ว

13. คุณลุงผมเป็น ผอ.รร.มัธยมหนองไผ่มาหลายปี พึ่งเกษียนปีกลาย เสียดายตอนนั้นเสี่ยโต้งไม่อยู่ ตอนงานเกษียนได้ไปอยู่นอน 1 คืน

14. ที่ จ.เลยนี่ตอนนี้หมอกตึ๊บเลย พักร้อน 18-24 ตุลา

15. เยี่ยมครับพี่ เดี๋ยวคุยกัน อิอิอิอิ

16. ถ่ายรูปมาลงให้ดูด้วยจ้า ถ้านำ้มา

ถ้าไปได้เมาเพียบอะนะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้