ใครเคยเห็นชุดแต่งเหล่านี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย killerman_47, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อยากรู้ว่าสามารถหาได้จากที่ไหนอะครับเห็นสวยดี:D

2. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    มีอีกครับ

3. เคยเห็นครับ ยังมีรูปเก็บไว้เลยครับ แต่ไม่รู้เหมือนกันครับที่ไหนมี มองดูแล้วมันคงหลายตังค์ ขอแต่งแบบประหยัดดีกว่าครับ

4. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    อะโห เทพโครตอะครับ

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ผมเคยติดต่อไปแล้ว แต่ติดต่อไม่ได้ ลองดูใหม่นะครับ555

6. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    สวยแปลกดีครับ มองด้านหน้าเหมือนรถหุ้มเกราะ:):):D

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
  8. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    มันเป็น ชุดมาตราฐาน ชุดใหญ่ ราคาน่าจะตกลงมาแล้ว ละ ตามร้านดังๆ น่าจะมีครับ

9. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    แม่เจ้าดุจัง

10. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    เคยเห็นอยู่นะ ดูใหญๆๆดี

11. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    โคตร เท่ เลย ครับ น่าจะแพงน่าดู

12. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0

ร้านนี้แหละคับ ชุดใหญ่เลย
    อยู่แถวบ้านผมเอง อย่างแพงคับ เอะอะนี่หลักหมื่นตลอด
    ผมว่าลองไปเดินดู บล็อคสำเร็จรูปแถวปทุมวันก่อนดีกว่า
    ซื้องานดิบมาไม่ถึง4000 ทำสีจบๆไม่ถึงหมื่นคับ

13. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ทรานฟอเม่อเลยนะนั่น

14. killerman_47

412
    2
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านครับสำหรับข้อมูลครับ สอบถามมาแล้วแพงจริงด้วยและอีกอย่างไม่ตรงกับรูปที่มีเลยคนละอย่างเลย:D:D สรุปว่าอดเลยครับ555

15. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    คุ้นๆว่าเป็นชุดแต่งที่ทางนิสสัน เค้าทำขึ้นมาหน่ะครับ ถ้ายังไงรอผู้รู้อีกทีละกัน

16. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    เคยเปิดเจอใน web ครับแต่ราคาน่าจะแพง

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอถูกรางวัลที่1ก่อนครับ ติดแน่

18. :D:D:Dคิดเหมือนกันเลยครับพี่:D:D:D

19. killerman_47

412
    2
    0
    ผมก้อเริ่มคิดแบบนั้นแหละครับ:cry::cry:

20. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    สู้ๆๆ ครับ

21. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0

22. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    แบบนี้อดตายแน่เงินเดือนแค่หลักพัน

ต้องเอาตามแนวทางของพี่ตั้ม 145 แระกันนะ

จะได้ไม่เดือดร้อน

23. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
  24. slimant

1,271
    4
    0
    ใช่แล้วคับ พี่ X นึกออกแล้ว

เป็น Design ของ พี่แมน ทัศไนย ไรวา

เมื่อก่อน เปิดร้าน Leader Design ออกแบบ Spoiler ติดรถ OEM ให้หลายรุ่นคับ

http://www.mandesignstudio.com/

มี รูปที่โต๊ะออกแบบ ของ NV ด้วย คับ สวยดี ชื่อ SRV ( Sport Receration Vehicle )

http://www.mandesignstudio.com/srv.htm

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล

:)

25. :)ข้อมูลยังแน่นเหมือนเดิมนะครับ:)

26. slimant

1,271
    4
    0
    พอดี ชอบ แกอ่ะครับ
    ได้ทำงาน ด้าน Design รถยนต์ อย่างที่แกฝัน

Idol ผมอีกคนคับ
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้