มีใครทราบบ้างเป็นแบบนี้ไหม

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Metalheads, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    ใครติดต่อ เป้ได้บ้างครับโทรไปติดแต่ไม่รับสายไม่ทราบเกิดอะไรขึ้นหรือว่าโทรศัพท์เขามีปัญหา เพราะอยากจะปรึกษาปัญหาและต้องการซื้ออะไหล่แต่ติดต่อไม่ได้เลยพยายามติดต่อมา2-3เดือนแล้วใครรู้บ้างครับรบกวน

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    อ่า คุณเป้ช่วยเข้ามาตอบหน่อยครับ เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ

3. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    เจอตาเป้แล้วครับท่าน

ได้คุยกันแล้วกับตาเป้รู้สาเหตุแล้วที่เขาไม่รับโทรศ้พท์ก็เพราะ เขาไปเรียนต่อตต่างประเทศมา55เล่นจริงเขาไปเรียนคอมพิวเตอร์เพิ่มพูนความรู้ ดีมากๆๆๆ ต้องขออภัยที่คิดไปต่างๆๆนาๆๆ และต้องขอขอบคุณ Super gangเป็นอย่างมากที่มีน้ำใจช่วยกันตามหา มีเพื่อนแบบคุณ SuperGangเยอะๆ จะดีมากเลยเพราะเขาเห็นถึงส่วนรวม ไม่ใช่คิดอยู่ตลอดว่าธุระไม่ใช่ แฟ้มบุคคลขอยกย่อง ขอบคุณมากครับ หวังว่าคงจะเจอกันในเร็วๆนี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้