E36 One Make Race !!!

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย sushiboy, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sushiboy

sushiboy New Member Member

22
    1
    0
    พอดีวันเสาร์ที่ 1 สิงหาคม นี้ ผมได้จองกรุ๊ปแข่งรถในสนามนครชัยศรี สำหรับจัดแข่งE36 One Make Race เพื่อน ๆ สมาชิก E36 Club มีใครสนใจไม๊??? ที่จะเอารถลงสนามแข่งแบบจริง ๆ จัง ๆ แต่แข่งกันตัวเองในเรื่องเวลานะครับ ไม่ใช่แข่งแบบเซอร์กิต ที่ปล่อยรถออกพร้อมกัน เพื่อป้องกันไม่ให้เกิดอันตราย เราจะปล่อยทีละคัน

งาน E36 One Make Race ณ สนามไทยแลนด์เซอร์กิต (นครชัยศรี) ที่ทางเราได้ขอจองกรุ๊ปกับทาง Euroclubrace นั้น วันที่แน่นอนนั้นคือวันเสาร์ที่ 1 สิงหาคมนี้ อยากให้เพื่อน ๆ สมาชิกที่สนใจช่วยโพสชื่อและแสดงความจำนงที่ต้องการจะลงสนามในครั้งนี้ด้วยนะคับ จากครั้งล่าสุดที่มีรายชื่อนั้น ตามลำดับต่อไปนี้ หากท่านใดมีการเปลี่ยนแปลงหรือเพิ่มเติม ช่วยแจ้งโพสในกระทู้นี้ด้วยคับ ผมจะทำการอัพเดททุกวันจนถึงวันแข่ง

ส่วนราคาค่าลงสนามนั้น ราคาเดิม คือ 1,500 บาทต่อคัน แข่งแบบจริงจัง มีกรรมการ นายสนาม จับเวลาที่แม่นยำ (ดีกว่าครั้งก่อนแน่นอน) ถ้วยรางวัล ของรางวัล เครื่องดื่มและอาหารกลางวัน หากมีรถลงสนามเกิน 10 คัน ราคาค่าสมัครจะถูกลงตามลำดับเหมือนครั้งก่อนนะจ้า....................คิคิ

หากมีข้อสงสัยหรือจำนวนมีไม่เยอะ เดี๋ยวผมจัดรวมให้กับทาง E36 thailand ก้อได้คับ ไปร่วมสนุกกัน สนใจติดต่อสอบถาม 081 6266 444

ปล. โทษทีที่แจ้งช้าไปหน่อย เพราะวุ่นกับงาน E36 Meeting ที่ผ่านมา เลยลืมไปเยย.............คิคิ มีรูปบางส่วนจากครั้งก่อนให้ชมจ้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2009
  2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    กลัวลงแล้วเวลาไม่ดีอ่าครับ T-T ขับไม่ค่อยเก่ง

3. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ไปครับ แต่ ไปดูได้มั้ย อ่า รถยัง ไม่พร้อม ขาดอะไร อีกนิดอีกหน่อยอ่ะ เลยไม่กล้าลง เซ็ง เป็ด......

4. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    อายุเยอะแระ รถก็เหมือนกับคนขอดูดีกว่า

5. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    พระเจ้า ทำไมต้องเปงเดือนนี้ด้วยเนี่ย เว่ามัน3งานเลย อยากไปวิ่งด้วยยยยย
    แจ๋วคับพี่เคนมีแต่งานเจ๋งๆ แถมรถสวยวันวายคืนอีกตะหาก จัดบ่อยๆนะพี่

6. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    เสีย ดาย พี่แบงค์ พลาด อีกและ พี่ เนอะ ไม่งั้น นะ ไปแซด กันหน่อยนะ พี่

7. sushiboy

22
    1
    0
    ตกลงได้เลื่อนวันแข่งเป็นวันเสาร์ที่ 1 สิงหาคมนี้คร้าบบบบบบบบบบ

8. Lux_Superich

Lux_Superich New Member Member

2
    0
    0
    สนใจ ร่วมลงสนามด้วยครับ แต่ รถเดิมๆลงได้มั้ยครับ มี ระเบียบการลงสนามมั้ยครับ ชี้แจงเรื่องที่ควรทราบด้วยนะครับ เวลารวมตัวกี่โมงครับ ขอบคุณครับ

9. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ไว้ถ้ามีโอกาส จะขอไปร่วมแจมบ้างนะพี่ ^^

10. sushiboy

22
    1
    0
    สถานที่จะเป็นปั๊ม Jet หรือ ปตท. ในปัจจุบัน ประมาณ กม.ที่ 26 ให้เลย ศาลายาและพุทธมลฑลสาย 5 แล้วมองทางซ้ายไว้จะมีปั๊ม Jet อยู่ครับ

เวลาที่นัดเจอกันที่ปั๊มตั้งแต่เวลา 5.30 น. และจะออกเดินทางก่อน 6.00 น. เพราะต้องการพาเพื่อน ๆ ไปซ้อมก่อนลงสนาม (สำหรับท่านที่อยากลงไปวิ่งเล่นเฉย ๆ ควรไปเวลานี้ครับ)

ผมได้แนบแผนที่สนามมาให้สำหรับท่านที่จะตามไปเองและตารางเวลาคร่าว ๆ ของเรานะครับ กลุ่มเราคือ E36 One Make race ครับ ขอให้นักแข่งผละผู้ชมทุกท่านตรงต่อเวลานะครับ หากมีข้อสงสัยเรื่องสถานที่และเวลานัด ติดต่อ 081 6266 444 ได้ครับ

11. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    ใครไปแล้วเป็นยังไง บ้าง ช่วยบอกกันหน่อยนะ ครับ

12. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    เสียดาย ไม่ทัน อ่ะ เพราะว่า จูน ยัง ไม่เสร็จเลยครับ เห้อ ไว้ มีงาน แข่ง เซอร์กิต อย่างงี้อีก บอกเลยนะครับ

ผมลงแน่ คราวหน้า ไม่พลาด

13. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    จะ รอ นะ สอง

14. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    ได้เลย พี่โอ

แล้วรถพี่ อ่ะ เป็นไง บ้างครับ และ ก้อ พี่ ด้วย บายดีป่าว ไม่ได้เจอนานเลย

เออ.......อย่า ไป วิ่ง สาย 1 บ่อย หละ เดี๋ยว ตา หรวด จะ ด้าย ......อิอิ

15. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    มันส์มากกกกกกกกก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2009
  16. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    เดี๋ยวนี้พี่โอเค้าไม่วิ่งสาย 1 แล้วพี่ ไปทีไรเกือบโดนทุกที ไปวิ่งสนามแบบถูกกฎหมายดีกว่าใช่มั้ยพี่ 55+

17. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ช่ายๆ ไปสนามถูกกฏหมายและ ไม่วิ่งและ สนามเถื่อน เสียวโดนจับ

ไม่คุ้ม เลยหันมาเข้าสนามเลย

18. JapaN_UraS

JapaN_UraS New Member Member

15
    1
    0
    น่าไป อิอิ

19. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้ามีโอกาสจะไปแจมด้วยๆ น่าหนุกมากมายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้