หวัดดีค้าบ ผมวิ่งเส้น ระยอง - กทม. เจอกันก็ ทักกันได้ค้าบ เห็นแต่ง อยู่ 2-3 คัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Keng Tomodachi, 9 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    หวัดดีค้าบ ผมวิ่งเส้น ระยอง - กทม.
    เจอกันก็ ทักกันได้ค้าบ เห็นแต่ง อยู่ 2-3 คัน
    ทั้งแวนและกระบะ เผื่อจะอยู่ใน Group นี้
    :)

2. อยู่ไกลจากสัตหีบไหมครับ เผื่อผมไปค่ายนาวิกโยธิน จะไปเยี่ยมหา

3. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    อยู่ บ่อวิน-ปลวกแดง ครับ :)

4. ประมาณ 40 กว่าโลใช่ไหมครับ จากหน้าค่าย ไปเมื่อไรเดี๋ยวบอกครับ มีของกินไปฝาก อิอิ

5. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    ได้ค้าบ แล้วเจอกัน ค้าบ :)

6. วิ่งไปกับทุกวันเรยเหรอ

7. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    ค้าบ เพลินๆ

8. SR 20 โบนี่ ไม่น่าเพลินแล้วนะท่าน ม้ามาเยอะคอกแทบแตก อิอิ

9. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    คันนี้ หมดไปหลาย อิอิ

10. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    หมด ตรูดดดดดด !

อิอิอิ หมดเหมือนกัน แต่ยังไม่ไปถึงไหนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้