https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/226615_1378436316335_1319275_n.jpg?oh=aa657...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ake Carib, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake Carib

Ake Carib Guest

0
    0
    0

2. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    Sunroof b14 รึเปล่าครับ :)

3. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    เก็บผ้าหลังคาสวยดีอ่ะ

4. Ake Carib

0
    0
    0
    น่าจะเป็นของ NISSA MARCH ครับเห็นเขียนไว้ที่หลังคาอะครับ

5. Ake Carib

0
    0
    0
    ร้านผ้าหลังคาทำแถวซ่อมสร้างปทุม งานเนียนดีราคาไม่แพงด้วยครับ

6. Tomorn Pukesorn

0
    0
    0
    กำมะหยี่ใช่ปะประมาณเท่าไหร่ครับ

7. Ake Carib

0
    0
    0
    กำมะหยี่ ผ้า bmw ร้านว่างั้น ครับ ของผมได้ผ้าหลังคาทั้งบานครับ รวมแปลง+หุ้ม 2500 ครับ แพงป่าวไม่รู้ แต่งานเนียน พอใจครับ

8. Tomorn Pukesorn

0
    0
    0
    อ๋อผมว่าไมแพงนะ ผมทำไป 2500 ผ้าไวนีล งานออกมาไม่เรียบร้อยอ่ะ รอมีโอกาศหาร้านดีๆทำใหม่ดีกว่า อยู่เชียงใหม่ครับหาร้านทำดีๆยากอ่ะ

9. สวย.....ครับ

10. ของผมก็ 2500 เหมือนกันครับ งานไม่เรียบร้อยเลย ต้องมาแก้เองครับ แถมตอนแรกจะไม่ใส่กระดูกงูให้อีก!! เซงอยู่ แต่คงไม่ทำใหม่เเล้วครับ ประหยัด..... อิอิ

11. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    งั้นให้เค๊าใส่กระดูกหมูดิจารย์ท๊อบ อิอิ

12. Ake Carib

0
    0
    0
    ง่ากระดูกหมู.....อิอิ

โลละ100 ติดเนื้อเยอะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้