สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ สนใจอยากได้ nv สักคันครับ พี่ๆ ช่วยหาให้ทีนะคับ สนใจมานานแล้ว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sakarin Vinaikoson, 31 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ สนใจอยากได้ nv สักคันครับ พี่ๆ ช่วยหาให้ทีนะคับ สนใจมานานแล้ว แต่ขับรถยังไม่เป็นเลย -..- ไม่กล้าขับรถคนอื่น เปิดร้านป้าย+สติ๊กเกอร์คับ อยากได้รถมาแต่ง จะได้โฆษณาร้านไปด้วย nv นี่ใช่เลยคับ งบประมาณ 1 แสน ขอแบบพร้อมขับ + แก๊สด้วยก็ได้คับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถ แต่จะศึกษาไปด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

1. มีใบขับขี่ยังครับ. ..

2. แหะๆ ยังเลยคับ

ยังงี้ต้องมีใบขับขี่ก่อนครับ แต่รถหาไม่ยากครับ เพียบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้