หาร้านซ่อมรถที่ชลบุรีคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย chocobez, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    ขอถามพี่ๆที่อยู่ชลบุรีหน่อยคับ คือจะหาร้านซ่อมรถที่ชลบุรีหน่อยอะคับจะไปให้เค้าดูสายไฟให้หน่อยอะคับ แบบว่าสายมันรกมากแล้วอีกอย่างตอนนี้รู้สึกว่า เกียร์มันจะไม่ค่อยยอมเปลี่ยนเท่าไรด้วยอะคับ เลยอยากหาร้านให้ช่วยตรวจให้หน่อย พอดีมาเรียนที่ชลบุรีอะคับ แบบว่าใกล้ศรีราชายิ่งดีอ่าคับเรียนอยู่ที่ศรีราชา แบบว่าราคาเป็นกันเองด้วยยิ่งดีเลยน้าคับพี่ๆ ขอขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    พี่ขวัญ & พี่หน่อง

เบอร์โทร 086-8201409 (พี่ขวัญ) 089-7736818(พี่หน่อง)

ร้านอยู่ติดกับปั้ม คาร์เทกส์ ข้างโรงเรียนศรีสุวิท ขับเข้าซอยข้างปั้มเข้าไป 50เมตร

ไปตามลิ้งค์ SETUP SERVICE

3. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อู่พี่ขวัญ&พี่หน่องครับ โรงโป๊ะ ไม่ไกลศรีราชาเท่าไหรครับ:D

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    EAK Service

บายพาสเลี่ยง หนองมน

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อู่นี้ เอาไว้มีโอกาสจะไปเยี่ยมเยือนซักครั้ง ได้ยินมานานแล้วครับ :)

6. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ผมอยู่อู่ทุกวันเสาร์อ่ะครับ..มาได้เลยครับจะได้พูดคุยทำความรู้จักกันไว้ครับ:rolleyes:

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปทำไรทุกวันเสาร์ล่ะครับ ได้ข่าวว่าไปแล้วไม่เมาแสดงว่ามาไม่ถึง :D:D:D

8. coupe@1.6

423
    1
    0
    รู้ได้ไงอ่ะพี่.....มีสายรายงานแน่ เหอๆ:rolleyes::rolleyes:

9. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    น่าไปวันเสาจังอะงั้นครับ

10. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    ต้องไปวันเสาร์ซะแระเหอๆสอบเสร็จก่อนแล้วจะไปนะคับ ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาแนะนำด้วยนะคับ

11. coupe@1.6

423
    1
    0
    เจอกานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้