มาดูฝรั่งเค้าประหยัดน้ำมันด้วยวิธีไหนกัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R2D2, 31 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ไม่รู้ว่าประหยัดได้จริงรึเปล่า ใครลองแล้วบอกบ้างนะว่าได้จริงเปล่า

[media]http://www.youtube.com/watch?v=UHAUsGlfbx8&feature=channel[/media]

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ขออภัยครับโพสเบิ้ล

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2009
  3. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ดูจากคลิปแล้วพิสูจน์ไม่ได้ครับว่า อซีโตนได้ผลจริงหรือเปล่า
    เพราะว่าไม่ได้มีการทดลองให้ดู มันเมคข้อมูลกันได้

-----------------------------------------------------------

ส่วนเรื่องลดน้ำหนัก เช็คลมยาง เปลี่ยนไส้กรอง ฯลฯ ทำนองนั้น
    ยังไงมันก็ได้ผลอยู่แล้วครับ

---------------------------------------------------

มีท่านใดรับอาสาหรือเปล่าครับ
    ในการพิสูจน์ทฤษฎีนี้

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อืมๆๆๆๆๆๆ

5. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ไอ้ที่เค้าเติมตอนสุดท้าย คืออะไรครับ วิ่งได้อีกตั้ง 10 ไมล์(จริงหรอป่าว)

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ข้อมูลมันก้อกรอกกันได้แต่ทำได้จิงป่าวนี่สิ ไม่เห็นเอามาทดสอบให้ดูเลย

7. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    ถ้าจะพูดให้รู้จักง่ายๆก็ น้ำยาล้างเล็บอะครับ

8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ใครลองแล้วมาบอกกันมั่งนะครับ

9. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0

หลีกเลี่ยงจากยางธรรมชาติ และยางสังเคราะห์รวมทั้งโพลีเอธีลีน และ
    โพลีไวนิลคลอไรด์ และสารออกซิไดส์ซิ่งเข้มข้น

^
    ^
    ู^

ใครจะลองก็ระวังนิดนึงครับ มันมีฤทธิ์ทำลายยางทั้งหลายแหล่ พวกยางตีนวาล์ว ซีลหัวฉีดจะไม่ปลอดภัยหนะครับ

10. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    ยาล้างเล็บ :eek:

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ถ้าลดน้ำหนักได้ผลแน่ครับ

12. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    สงสัยต้องเชียร์ให้ motortrack ทดสอบน๊ะเนี่ย อิอิ
    แต่จะลองกับรถใครล่ะ???

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:03:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:03:13 ----------

สงสัยต้องเชียร์ให้ motortrack ทดสอบน๊ะเนี่ย อิอิ
    แต่จะลองกับรถใครล่ะ???

13. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ก็ต้องเป็นรถพี่หม่อมสิครับ:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้