เรื่องเสื้อclub si อีกครั้งครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เนื่องจาก เสื้อไซด์ ของผู้หญิง ทางผู้ผลิตไม่สามารถ
    ทำตามสัญญา ที่ให้ไว้ได้โดยไม่มีการติดต่อกลับ

ดๆเลย ผมจึง ขออภัย เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ club si
    ด้วยนะครับ ผมไม่สามารถทำเสื้อของผู้หญิงได้สำเร็จ
    เลย อยากจะถาม ครับ ว่า คนที่สั่งเสื้อ ไซด์ผู้หญิงไว้
    และได้โอนเงินค่าเสื้อมาแล้ว จะทำอย่างไรดี ที่ผมคิดๆไว้ ก็มี

2 แนวทางคือ 1. โอนเงินคืนเฉพาะค่าเสื้อของผู้หญิง
    2. เปลื่ยนเป็นของผู้ชายเพิ่มอีกซัก1ตัวแทน

ถ้าคนไหน จะเอาตังค์คืนก็ได้ รึ เปลื่ยนเป็นเสื้อเพิ่มอีกตัวก็ได้ครับ
    ไม่มีปัญหา แต่ผมขอ สงวนสิทธิ์ ให้คนที่โอนเงินมาก่อนได้เลือกไซด์เสื้อ
    ที่เปลี่ยนก่อนนะครับ รบกวนโพสแจ้งด้วยครับ
    ส่วนคนอื่นๆที่สั่งไว้ ของก็มีนะครับ ไม่ต้องกลัวจะไม่ได้
    ไว้ได้เจอ ได้meeting ก็มาเอาครับ
    มีอีกเรื่องนึงที่จะต้องแจ้งครับ เสื้อรุ่นนี้
    างโรงงาน คิดตัวละ 135 บาท
    แต่ผมเอามา จำหน่าย ตัวละ 150 บาท
    ก็คิดว่า ส่วนต่าง 15 บาท/ตัว จะไปใช้ในการ meeting ครั้งต่อไป
    หรือ จะเอาไปทำบุญประจำปีของ คลับเรา ครับ

ขอย้ำ ว่าผมไม่ได้คิดจะเอากำไร ส่วนต่าง ตรงนี้ครับ อยากทำซะมากกว่า
    เดิ๋ยวพอผมจัดส่งเสื้อ ครบ หรือ ทุกคนได้เสื้อกันหมด ผมจะ มาแจกแจง

บัญชีการทำเสื้อครั้งนี้ให้ทุกคนได้ทราบ ครับ
    ขอบคุณทุกคนที่เข้าใจ และขอโทษจริงๆครับ เรื่องเสื้อผู้หญิง
    คราวหน้าถ้าผมมีโอกาสได้ทำอีก คงต้องเลือก หลายๆอย่างให้ดี และ แน่นอนกว่านี้

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอบคุณมากงับพี่เบสๆ ^_________^ แค่นี้ พี่เบส ก้ทำเพื่อคลับสุดๆแล้วครับป๋มๆ

มะเปนไรงับเรื่องแค่นี้เอง อิอิ

เรื่องเงินๆๆค่อยว่ากาน ความสัมพันธ์มาก่อนงับป๋ม ^_^

3. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    สู้ๆครับ...ของผมเพิ่มเป็น ช xl อีกตัวแล้วกันครับ...จะได้ไม่เสียเวลา...

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่มีใครอยากให้เกิดหรอก อย่าไปซีเรียส หวังว่าทุกคนคงเข้าใจ เอาไว้ครั้งหน้าทำกันใหม่

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อย่าลืมของผมนะพี่ ^^

6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ไม่ต้องคิดมากหรอก
    ทุกคนเค้าก็รู้ซึ้งในความเสียสละที่มาจัดการตรงนี้ล่ะน่า

พี่ว่าพี่ต้องขอบใจเบสมากกว่าน่ะครับ
    :D

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไหนๆก็โอนไปแล้วนิเน้อ เอาเป็น m ชายมาอีก 1 เลยครับ อิอิ

ยังไงก็ขอขอบคุณ ที่เสียสละเวลาและสิ่งต่างๆเพื่อส่วนรวมนะครับคุณเบส

8. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เอาเสื้อชาย m มาอีกตัวได้เลยคับ เพราะถึงไงก็ม่ายมีแฟนกะเค้าอยู่แล้ว สั่งเผื่อๆไปงั้น ฮือๆๆๆๆๆๆ

9. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    ของทางขลบุรีที่สั่ง S ญ ไป1ตัวก็เปลี่ยนเป็น S ชายเลยครับ
    ยังไม่ได้หารายการสั่งที่โพสไว้ตอนแรก เด๋วจะเอารายการมายืนยังใหม่นะครับ

10. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เอาค่าเสื้อเป็นค่าเหล้าละกัน

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ไม่มีปัญหาครับกระผม

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณทุกคนที่เข้าใจครับ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมไม่เข้าใจอย่างเดียวครับ โรลบาร์เมื่อไหร่จะขายครับ :D:D

14. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    แค่นี้ก็ซึ้งแล้วน้องเอ๊ย

อย่าปายคิดอารายมาก

สู้ต่อปาย พอลล่า

15. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ผมเองก็มีส่วนผิดในเรื่องนี้ด้วย ยังไงก็ขออภัยพี่น้องทุกๆ ท่านนะครับTT

Joice++Jum

16. bestza

2,475
    13
    0

5555555555555 พูดซะหน้าเหนใจเลยุว้ยๆ ฮ่าๆ

17. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เห็นแก่รูปส่วนตัวของ ป๋าเบส ครับ ผมขอเปลี่ยนเป็นของผู้ชาย ไซส์เล็กสุดอีกตัวละกันครับ : )

18. FClongkong

237
    1
    0
    จิงน้า น้องชาย ฮือๆๆๆ:D :D

19. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เอาเสื้อผู้ชายมาแทน แล้วขุนผู้หญิงให้เท่าไซส์เสื้อครับ :D

20. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เห็นด้วยครับ :D

21. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    เข้าใจครับ สู้ๆครับเบส เป็นกำลังใจให้ :D

22. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    :D :D :D :D

อยู่กะ แม่นาง ทั้ง 5 ไปก่อนหล่ะกันพี่ :D :D :D

23. G Type R

3,607
    99
    0
    แก๊สโซฮอลล์ผิดครับ มุขเก่าเอามาเล่นใหม่:D:D

24. yodyayee

716
    10
    0
    ส.บ.ม.ย.ห.คับจ๊อย คนเราผิดพลาดกันได้และไม่มีใครอยากให้มันเกิดคับ:)

25. bestza

2,475
    13
    0
    ช่ายงับๆ คนเราผิดพลาดกานได้เน้อพี่ อย่าคิดมากงับ ^_^

เฮฮาดีก่างับป๋มๆๆๆๆ

เอ้าๆๆๆๆๆๆ สาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เข้ามาเร็วๆ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. yodyayee

716
    10
    0
    ได้เสื้อแล้วนะครับ 2ตัวพอดีกอล์ฟส่งมาพร้อมกะปีกนกมีเนียม เด๋วใส่เปิดฤกษ์ไปdrinkคืนนี้ซ่ะเลย เน้นรีดอย่างเดียวไม่ต้องซัก 55+

27. G Type R

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ^
    ขี้เมานะเนี่ย :D:D

28. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ผมเองต้องขอโทษกับสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดด้วยครับ เนื่องจากเกิดปัญหาขึ้นมา

หลายอย่างซึ่งผมเองไม่อาจพูดได้ หากพูดไปมันจะกลายเป็นการแก้ตัวครับ

อย่างไรก็แล้วแต่ผมต้องขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านที่ให้โอกาสครับ

ที่สำคัญที่สุดต้องขอโทษจ๊อย พี่เบส แล้วก็พี่กอล์ฟด้วยครับที่ผมทำงานผิดพลาด

และหวังว่าพี่ ๆ ทุกท่านจะให้อภัยครับ

กราบขอโทษพี่ ๆ ทุกท่านด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2009
  29. FClongkong

237
    1
    0
    น้องแฮน อ่ะหรอ ตง T_T ง่า พี่เบสก็ปวดหัวแย่ ต้องมา งง size เสื้อแม่นางทั้งห้า อีก :D

30. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ของผม XL = 2 และ XXL=2 ไซต์ผู้หญิงไม่ได้ไม่เป็นไรครับพี่ เอาเงินยัดๆในกล่องตอนส่งก็ได้พี่ จะได้ไม่เสียค่าโอน หรือ ช่วงนี้มีไปทำบุญกันที่ไหนไหมเอ่ย ผมก็ฝากเงินในส่วนนี้ไปร่วมทำบุญครั้งนี้ด้วยก็ได้ครับ ถือว่ามีส่วนร่วมกับทางคลับเอสไอไปครับผม ปล.เข้าใจครับพี่ เปลี่ยนเป็นเบอร์หญิงสักเบอร์ได้ไหมครับ 555+ ล้อเล่นนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้