น้องใหม่ สอบถามทำช่วงล่าง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tamjai, 11 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamjai

tamjai New Member Member

4
    0
    0
    ผมอยู่ บางนา-ตราด กม.44 อยากทำช่วงล่าง nx เท่าไหร่ ที่ใหนครับ [email protected] พึ่งซื้อมาใหม่รบกวนด้วยครับ

2. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    ผมก็อยู่บางนาใกล้ๆกันครับวันไหนว่างๆมานั่งคุยกันกับเจ้า NX ดีมั้ย หลังเลิกงานก็ได้นะ:eek: เอ่อส่วนเรื่องช่วงล่างไม่ทราบอยากทำอะไรบ้างครับ เผื่ออาจจะได้แนะนำเป็นบางส่วนที่พอรู้หรืออาจไปเดินเที่ยวเล่นเชียงกงหาของกัน ยินดีครับ

3. tamjai

tamjai New Member Member

4
    0
    0

ขอบคุณครับ ยินดี มากกก ครับ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    จะทำอะไรบ้างละครับ เพราะอะไหล่ส่วนใหญ่ ก็ใช้ร่วมกับ B13

ไปหาอะไรละโอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้