------ใครใช้daihatsu hijet s200p หรือ s200c บ้างครับ เข้ามาคุยกันครับพึ่งได้รถ--------

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ก้องขับหลัง, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้องขับหลัง

ก้องขับหลัง New Member Member

79
    0
    0
    กะว่าจะเอามาแต่งแบบยุ่น ๆ สวย ๆ เลยครับ ของผมเป้น s200c ที่เป็นกระบะ แล้วมีตู้ประตูไสลด์สองข้างครับ ทำสีขาว เก็บงานแล้ว ตอนนี้ มีดครงการจะทำชุดแต่ง ปิด ด้านข้างท้ายให้เต็ม ต่อลิ้นหน้าครับ

หรือใครเอาไปแต่งแล้วขอคำแนะนำด้วยครับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    เบิกญี่ปุ่นเเลยคัยรอบคัน 3 หมื่นกว่าๆ คับ

3. ก้องขับหลัง

ก้องขับหลัง New Member Member

79
    0
    0
    สามหมื่นกว่าเลยเหรอครับ แต่งานคงเนียนลงตัวน่าดู รอก๊อปอย่างเดียว 5555+++

4. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    เบิกใหม่ 3 หมื่นเลยหรอคับ แล้วไม่ทราบใครรับสั่งบ้างครั พอดีทำอยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้