ฝาสูบโก่ง รบกวนขอชื่อร้านซ่อมดีๆแถวอ้อมใหญ่ หนองแขม บางแค ด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kengzaza, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    อาจจะมาดึกไปหน่อยครับ
    ไม่แน่ใจว่าจะมีท่านไหนมาตอบหรือเปล่า
    พรุ่งนี้จะไปซ่อมแล้วครับ รถความร้อนขึ้นมากๆๆๆ
    อู่ที่ลองหาดูก็ไกลเหลือเกิน สงสัยผมจะวิ่งไม่ถึง
    หากไม่มีท่านไหนมาตอบ ผมคงต้องลากสังขารไปหละครับ
    หาร้านแถวนี้ไม่เจอเลยครับ
    รบกวนด้วยครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2009
  2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ออโต้เวย์ จรัล ซอย 22 ไปเลี้ยวซ้าย ไปเข้า ซอย 39 วัดดงมูลเหล็ก
    พี่ก่ำ ราคา เบา มาก ๆ ครับไม่รู้ทัน หรือเปล่า แถว บางแค ก็อุ่รถซิ่ง
    ทองเต็ม ไม่รู้ราคาแรง เปล่านะ แต่รถแรง ๆ เยอะครับ

3. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    เคยเอาหม้อน้ำมาถอดฝาเช็ครั่วแล้วหรือยังครับ
    อาอารตัวร้อนผมก็เคยเป็นแต่เป็นเวลาขับเร็ว ก็เลยถอดฝามาล้าง ปรกกฏว่าขี้อุดเต็มเลย ช่างเอาทองเหลืองขัดหายเลยครับท่าน

4. kengzaza

88
    2
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับความช่วยเหลือ
    วันนี้ไปมาแล้วครับ โอพี การาจ ลาดพร้าว 64
    คุณเบิ้ล คุยดีมากๆ แนะนำดีสุดๆ ครับ
    แก้ไขปัญหาชั่วคราว วิ่งได้ปกติดีครับ แต่ต้องเข้าไปเช็ครายละเอียดอีกครั้งพรุ่งนี้
    Autoway ไปมาแล้วครับ แต่ไม่ได้ซ่อมครับ
    เข้าไปตรวจเช็คธรรมดา เติมน้ำแล้วบอกให้ลองไปวิ่งดูครับ
    รถเยอะ คิวแยะ ธรรมดาครับร้านมีชื่อเสียงครับ

5. kengzaza

88
    2
    0
    หม้อน้ำผ่าล้าง เรียบร้อยครับ ฝาหม้อน้ำเปลี่ยนแล้วครับ ของใหม่เบิกศูนย์
    ไม่หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้