มีท่านใดอยากขับเกียร์ออโต้ไหมครับ พอดีอยากเมื่อยเป้นเกียร์ธรรมดาครับ nv van 1.6 ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 29 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีท่านใดอยากขับเกียร์ออโต้ไหมครับ พอดีอยากเมื่อยเป้นเกียร์ธรรมดาครับ nv van 1.6 ครับ

1. เครื่องคาบูป่าวงับอิอิ

2. คร้าบบบพี่ มันก็วิ่งดีนะครับ (ดีกว่า 4afe auto คันเก่าผม) แต่พอดี วิ่งทางไกลน่ะครับ เลยอยากขับ ธรรมดา

3. ผมก็คาบูเกียร์ธรรมดาขับในกรุงเทพเมื่อยมากมายอิอิ สงสัยจะเจอเนื้อคู่ กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าจะเปลียนเป็นเกียร์ auto แต่ก็ตัดสินใจอยู่เพราะรถมีปัญหาบ่อยถ้าเกียร์ออโต้รถดับที ทำไรไม่ได้เลยลากก็ไม่ได้ T T จะเปลียนดีไหมอะ

อิอิ ลองค่อยๆตัดสินใจครับ ^__^ รออยู่ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้