รถผมก็แค่นี้....คร๊าบ...^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Lappakorn Wattanasuk, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมก็แค่นี้....คร๊าบ...^^

1. VTC ฝาดำ เกียร์ ออโต้ ครับ

2. ของพี่อาร์ทเกียร์ธรรมดาอะ ลองขับยัง

3. ขับแล้ว ครับ...^^ แต่ ของพี่อาร์ท ฝาขาว วิ่งดีเลย

4. กับเครื่องเดิมติดรถอะ อิอิ แต่ปลายสู่พี่อาร์ทไม่ได้

5. ตอนก่อนอัดกันบ่อย

6. เด๋วนี้ แกขับ Vios ดำ ปลายท่อ ใส่ ตรง

7. เห็นคุยให้ฟังอยู่

8. ไม่เคยลองกับวีออสของพี่หมอเลยอะ

9. โลโก้นิเอาไปไช้บ้างได้มะเดิมๆเหมือนกัน

10. ได้ครับ พี่เสม ว่าแต่ พี่เสมขายแผงประตูไปยังครับ ราคาเท่าไรครับ

ยังอยู่คับสนใจโทรมาคุยได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้