อยากทราบ อู่ช่อมที่เชียงใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jeab_zong, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeab_zong

jeab_zong Guest

0
    0
    0
    ทุกท่าน ครับ ผมใช้น้อง neon อยู่ที่เชียงใหม่ครับ พอจะมีท่านใดแนะนำได้บ้างครับว่า จะเอาน้องไปซ่อมได้ที่ไหนครับ

เพราะอู่ ส่วนใหญ่ บอกว่าทำเครื่อง neon ไม่เป็นครับ

ขอบคุรครับ

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    เรื่องอู่ผมว่ายากอยู่เอาแบบนี้ดีกว่าหาอู่ที่ไว้ใจแล้ว โทรปรึกษา เป้ กับ เติ๊ดดูครับ

3. jeab_zong

jeab_zong New Member Member

53
    0
    0
    ขอบคุรครับ

เคยถามคุณ เติ้ล แล้ว คุรเติ้ลบอกว่าจะลองห่ให้ครับ พี่สาวคุณเติ้ลใช้ นีออน อยู่เชียงใหม่ครัลบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้