อยากรวมตัว hijet s200 c sinv s200p ก็ได้ เอาตัวที่เป็นกระบะครับ หรือแนวการแต่งพอดีรถจะเสร็จละ------

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ก้องขับหลัง, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้องขับหลัง

ก้องขับหลัง New Member Member

79
    0
    0
    เปลี่ยนแนวครับ..........หลังจากเล่นVIP ตัวใหญ่ยุโรปมาจนเหนื่อย

ตอนนี้ไปได้ S200c ตัวที่เป็นกระบะมีตู้โรงงานมาครับ .......น่ารักดี ทำสีอยู่ครับ เห็นว่าเล็กดีแต่งคงจะมันค่าใช้จ่ายคงต่ำ ทำสีเสร็จคงใส่แม็กซ์ ทำชุดแต่งตีปิดด้านข้าง-ท้าย ให้เต็ม แบบVIP เลยครับ

ใครมีแนวการแต่งหรือจะรวมตัวกันก็โพสต์ไว้เลยครับ.....กะลังเห่อรถใหม่ด้วย อิอิ

2. Civet

Civet New Member Member

16
    0
    0
    ไม่ทราบว่าใช่แบบที่ต้องการรึเปล่านะครับ กำลังงง กับการแปะรูป

3. Civet

16
    0
    0
  4. Civet

16
    0
    0
  5. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    สวยงามจริงๆ มีอีกมั้ยครับ ชอบๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้