nv มีกันแมลงขายหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย apichan, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ใครเคยเห็นบ้างครับ ไม่รู้มีขายหรือเปล่า

2. เคยเห็นอ่าครับ แต่นึกไม่ออกว่าที่ไหน ไม่นานนี้เองอ่ะ(เข้ามาบอกเค้าทำไมเนี่ยะ)

3. apichan

405
    4
    0
    ฝากนึกให้หน่อยนะครับ :D

4. :)ถ้าจำไม่ผิดหน่าจะเป็นของคุณ "virus x" เจ้าพร่อ d.i.y. ประจำคลับน่ะครับ:)

ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยนะครับ:p

5. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ใช่จริงด้วยครับรถคุณ virus x มีกันแมลง จำแม่นจริงๆ ขออนุญาตนำรูปมาลงนะครับ
    มีขาย ครับ เคยเห็นที่ คลองถมเซ็นเตอร์ มีทั้ง กันแมลง และ กันสาดข้างด้วยครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2009
  6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วมันอันละเท่าไหร่อ่ะครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีคับ

7. apichan

405
    4
    0
    ไปเจอที่ร้านในตลาดมีนบุรี ขาย 650 บาทครับ ไม่รู้มีที่ไหนขายถูกกว่านี้หรือเปล่า

8. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมว่า ราคา นี้ ถูกแล้วนะครับ
    แต่ เดี๋ยวไปเดินวรจักร จะถามให้นะครับ

:)

9. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    ผมก็เคยใส่ ครับ พอถอดออก แล้วสี มัน ถลอก เลย แต่จำราคาไม่ได้แล้ว

10. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  11. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    คลองถมครับ อันละ 500 บาทครับ แต่ผมถอดออกนานแล้ว มันแตกง่ายมากครับ และทำฝากระโปรงเป็นรอยหมดเลย...:cry::cry:

12. apichan

405
    4
    0
    งั้นไม่ใส่ดีกว่า :)

13. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    มานกันได้จิงปะแมลงอะ ใสดีแม็กไม่ค่อยได้ผลเลยอะ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้