แฉฉาว STB-DH

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย pop vr4, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ลองดูกันเอาเองนะว่าใครเป็นใคร:tea: :tea: :tea:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2007
  2. pop vr4

989
    19
    18
    :tea: :tea: :tea: ต่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2007
  3. pop vr4

989
    19
    18
    ต่ออีก(โปรดสังเกตุหน้าพี่โอ๋หน้าจะระเบิดแล้ว)

4. pop vr4

989
    19
    18
    รวมแม่บ้าน:girl: STB และรวมหมู่ STB-DH:wave: :hippie:

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    สวยๆหล่อๆ กานทุกคนเลยคร้าบ

6. มองมะเห็นหน้านู๋เลย โดนพี่หนุ่มบัง...

7. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    อิอิ นึกว่าม่ะมีซะแระ

8. a__neo

a__neo New Member Member

28
    0
    0
    เอครับ

ต้องขอบคุณพี่พี่ชาวStand-by ทุกคนเลยนะครับ......คืนนั้นผมสนุกมากกกกกกกกครับ.....วันหน้าเอาใหม่:D :D :D :D :D

ปล.พี่หนุ่มสุดหล่อ...........ครับ.........อยากได้รูปไปโพลดจังเลยครับ..............ขอบคุณล่วงหน้าครับ

9. รอดูรูปอัพเดตอยู่นะคะ อิอิ

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขอบคุนพี่ๆ st-b ทุกๆคนมากนะคับ

11. pop vr4

989
    19
    18
    :) ต้องรออีกกล้องอยู่ที่น้องM :p

:) เดี๋ยวคงจะมาUpdateให้นะครับ :hippie:

12. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ขอบคุณพี่ๆทีม ST-B มากๆนะครับ ยังไงก็ต้องขอโทษเรื่องที่ต้องเก็บเงินกับเพิ่มด้วยนะครับ รู้สึกไม่สบายใจแทนหลายๆคนเหมือนกัน ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนอีกครั้งที่เป็นกันเองและให้ความสนุกแก่พวกเราชาว DH นะครับ แล้วครั้งหน้าพวกเราชาว DH จะซื้อของขวัญให้พวกพี่บ้างนะ ไปหละ ปล.กล้องตัวนี้ถ่ายออกมาแล้วดำกานไปหมดเลยหงะ อิอิ :D ++

13. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    ภาพหลุดๆๆๆ

14. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    55555555555

ตกลงกล้องถ่ายออกมาดำ

หรือว่าดำกันแต่เกิดนะ

ดีใจครับที่ทุกคนสนุก

แรกก็กลัวอยู่เหมือนกันว่าจะทำอย่างไรดี

แต่ผลทีออกมาเห็นทุกคน HAPPY พี่ก็ ดีใจกครับ

แต่ผลทั้งหมดไม่ได้ขึ้นอยู่กับพี่คนเดียวแต่มันเกิดจากทุก ๆ คน ให้ความร่วมมือครับ

พี่หนุ่ม

15. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D แต่ละคนหน้าตาหล่อๆ สวยๆ กันทั้งนั้นเลยอ่ะ :D

16. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    โดยเฉพาะคนใส่เสื้อสีส้มใช่ป่าว...ตา XXX

17. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอขอบคุณพี่หนุมและเพื่อนๆSTAND-BYทุกๆคนที่ทำให้พวกเราชาวม้ามืดทุกคนได้ร่วมสนุกกัน โอกาสหน้าคงได้ร่วมสนุกกันอีกนะครับ

>> ชัช <<

18. pop vr4

989
    19
    18
    :rolleyes: แล้วพี่ไปไหนล่ะ ถึงไม่ยอมไปอ่ะ ;)

19. showbasic

showbasic New Member Member

7
    0
    0
  20. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    หล่อมากอะ เสื้อชมพู 5555

21. Bird ToMoDaChi

Bird ToMoDaChi New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทีมStand-Byที่ต้อนรับทีมเล็กๆของพวกเราอย่างเป็นกันเอง โดยเฉพาะพี่หนุ่มentertainดีมั่กๆๆ กะพี่อีกคนชื่อไรหว่าที่มาร้องเพลงฮิพฮอพหนวกหูๆอ่ะ (ล้อเล่นนะพี่) พี่เปนพิธีกรได้สุดยอดมั่กๆฮับ เป็นมีตติ้งที่พูดไคเดียวว่า สุดยอด!!!!

+++เบิร์ดกะรุ่ง+++

22. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    เสื้อชมพูนี่ท่านประธานเด็กหยามหลุมหลวงนี่หว่า..............

23. แล้วเมื่อไหร่พี่เอ็มจะเอารูปมาลงให้ดูหละเนี่ย ...

24. เอารูปมาลงแล้วคับ แต่เปิดกระทู้ใหม่นะ

ไว้โอกาสหน้าเมากันใหม่นะ ทู้ก.............คน

หนุกเจงๆ...เอิ้กๆ

( ป.ล. คัยที่ว่าผมว่าร้องฮอพแล้วหนวกหูรายงานตัวด้วยค้าบ แหม...ว่าเราทำหนวกหู เดี๋ยวปั๊ดยิงทิ้ง...อิอิ )

25. เด๋วให้พี่เอ็มไปเป็นดีเจที่ร้านดีกว่า 555+

26. Bird ToMoDaChi

Bird ToMoDaChi New Member Member

9
    0
    0
    ผมไม่ได้ว่าพี่นะ แต่ว่าพี่.......สุดยอดเจงๆๆๆ No comment

27. นี่ขนาด No comment นะเนี่ยพี่เบิร์ด ถ้า Comment จะยังไงหละเนี่ย
    เอ๊า ... พี่เอ็ม มารับคำชมด้วย อิอิ

28. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    -*-

29. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ

30. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    555555555555555

อันนี้พี่เห็นด้วย ว่าหนวกหู

เอ้า น้อง m มาเอาคำชมไปหนึ่งกระบุง

รักทุกคน

พีหนุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้