รถพี่ตั้ม 145 ดำแคมรี่ เงามากๆ ขนาดยังไม่ขัด เจ้าของเริ่มเสียดาย แต่บอกขายไป 70000

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 21 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถพี่ตั้ม 145 ดำแคมรี่ เงามากๆ ขนาดยังไม่ขัด เจ้าของเริ่มเสียดาย แต่บอกขายไป 70000

1. Wewute Ayc

Wewute Ayc Guest

0
    0
    0
    แง๊ๆๆๆ เสียดาย

2. พรุ่งนี้ขับได้แล้วครับ

3. รื้ออะไรในรถพี่ได้อีกวะเนี้ย

4. นึกออกแล้ว ไปบ้านพี่แบทคราวหน้า รู้แล้วว่าจะเอาไร

5. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
  6. Wewute Ayc

0
    0
    0
    พี่แบทขาย 40000 หรือ 400000 พี่ ตก 0 ไปตัวป่าวพี่ ฮ่า

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    พี่ เค เอา ยังๆๆๆๆ

8. เห็นว่า หลังไมล์นะ

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ผมขายบ้างดิ อิอิ

10. พี่แบทใจปล้ำมาก ให้ผมไปแงะอะไรก่อนดิ ป๋าแจ็คจะขายหรอ ผมไปแงะฝาโปรงก่อนนะ

11. ฝากขายด้วยอิอิ

12. ขายไรกันจังเลยอะ เดี่ยวหมดคลับกัน

13. พี่แบตร้อนเงิน เอาไป 15000 เดี้ยวเข้าไปจ่ายเลย ก๊ากๆๆ

14. สงสัยจะได้ พาไปเลี้ยงสักหน่อย

15. ยิมนิดเดียวเอง

16. พี่กลับบ้านไปนอน เยอะๆๆนะเป็นห่วง ก๊ากๆๆ

17. กายพร้อม ใจพร้อม

18. ไม่ไปปั่นจักรยานอะพี่ตั้มไปกับพี่ชิ พี่เล็กที่นครนายก วันนี้ น่าจะกลับมาแล้ว

19. !@#$%^&*()!@#$%^&*( ส่วนกรูมีไว้ให้เค้ารู้ว่ากรูมี

20. งงหวะพี่แบท นอกไง

21. Wewute Ayc

0
    0
    0
    บ่นนอก FB NV นี่ สงสัยจะวงเหล้า 555+

22. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    เฟส พี่เค สำหรับ สาวๆ อย่างเดียยว อิอิ

23. Wewute Ayc

0
    0
    0
    555+
    ห้ามเข้าทุกกรณีครับพี่ ๆ น้อง ๆ

24. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    กั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ

คิดว่าขับเทียน่าแล้วจะลืมเอ็นวีซะแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้