พี่ๆที่ใส่แม็กแอร์ ใส่ยางยางอาไรกันบ้างคับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย monster93, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monster93

monster93 New Member Member

7
    0
    0
    อยากรุ้รู้ว่าใส่ยางยี่ห้อ หรือ รุ่นอาไรกันบ้างคับ
    พอดีตอนนี้คิดว่าจะทำจุ๊บเลส ไม่รุ้ว่ามีข้อดีข้อเสียยังไง

เคยไปเปลี่ยนยางในมา
    เจอช่างมันไล่ให้เปลี่ยนล้อ17 ช่างบอกว่าล้อ14รั่วง่ายร้อนเร็วงัดยาก มันงัดแม็ดซะ..เคืองมันเลยไม่เข้าแร้ว

(แร้ววิศวะกรเค้าจะทำล้อ14มาทำไมเนี่ย กว่าจะหาแม็กแอร์ได้)

ฝากอีกอย่างนึง คืออยากได้ท่อที่เสียงเหมือนksr ที่ทุ้มๆนุ่มๆไม่ดัง
    พอมีแนะนำหรือตัวอย่างหน่อยมั้ยคับอยากเห็น

2. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    ไออาซี วิง 100/70 110/70 ครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ช่างไหนเนี่ยพี่ 14 รั่วยากจะตาย ทนด้วย ร้อนไม่ร้อนมันขึ้นอยุ่กับถนนว่ามันร้อนมากแค่ไหน

ที่ผมเห็นรั่วบ่อยๆอ่ะ17ทั้งนั้น (แนะนำว่าเอาแม็กฟาดหน้ามันได้เลยมั่วชัดๆ)

ผมขี่คันนี้มา2ปีกว่ายางไม่เคยรั่วเลยซักที (แม็กแอร์ก็ตามที่พี่เค้าบอกเลยเต็มๆซุ้ม)

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    Tubeless เลยครับ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ...................

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แม็ก แอร์เบลค ยางวีรับเบอร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้