ขอปรึกษาพี่น้องชาว SI เรื่องสีด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย chutjane, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    คือตอนนี้รถผมทำประกันชั้น 1 กับสินทรัพย์ประกันภัย
    ถ้าผมอยากเครมสี และเปลี่ยนสีรถทั้งคัน จะได้ไหมครับ
    และมีอู่ที่แนะนำไหมครับ แถวรามอินทรา แถวโชคชัยสี่
    หรือที่อื่นก็ได้ครับ ถ้าเขารับ
    ตอนนี้รถผมเป็นรอยที่ไม่รู้สาเหตุเกือบรอบคันแล้วครับ
    แบบว่าจอดไม่เป็นที่เลยโดนอะครับ แต่ตอนนี้ได้ที่จอดเป็นที่เป็นทางแล้วครับ
    เลยอยากจะทำสีใหม่
    ขาว หรือ เหลือง ครับ เห็นของพี่น้อง หล่อๆ ทั้งนั้นครับ
    รบกวนด้วยนะครับ

2. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ดำก็หล่ออยู่แล้วคับพี่ อิอิ *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้