ภาพงาน DragZone เสาร์ที่ 1 สิงหา + Clip Koyoty BDA เอามาฝากเช่นเคยครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เป็นเสาร์ที่เศร้า เพราะตรงกับวันที่ 1 หวยออก สรุป เหมือนเดิม โดนแด๊กเรียบ... :cry:
    ต้องไปคลายเครียดที่ BangkokDrag กันหน่อย ไปดูกันเลยครับ ว่าเสาร์นี้ ได้อะไรมาบ้าง

เริ่มจากรถของเสี่ยอ๋อ ราม77 ติดสติ๊กเกอร์ซะสวยเชียวครับ

ตัวแรง

ระหว่างรอแถว

จอดโล่งๆ ผมมักจะเข้าไปถ่ายคับ ที่แคบๆ มันถ่ายแล้วไม่ค่อยสวย หุหุ

อันนี้เครื่องโหดๆของอู่ pro street

สติ๊กเกอร์ลายหนุมาน โหดจริงๆ

นึกว่า สามล้อตุ๊กๆ จะมาลงด้วยซะอีก

ไฟโรงอาหาร ทำให้ได้วิวสวยๆอีกมุม

honda civic คันนี้ แต่งดูเรียบร้อย ลงตัวดีครับ

ควันยางที่ลอยขึ้นมาบนสแตน ชวนให้อยากขึ้นไปดู

วันนี้ลมพัดเข้าทางสนามด้านลูวิ่ง ทำให้กลุ่มควันยางที่เบิร์น หันไปในทิศที่ดูแปลกตา

พระเอกของเราค่ำคืนนี้ เด๋วหลังๆมาดกันครับ

เคฟล่าห์ทั้งคัน มาแรงจริงๆ

ตี๋รังสิต สีแบบนี้มีคนเดียว ทั้งสวยทั้งแรง

เก็บรูปรถสวยๆ แถวที่จอดรถแข่ง

เช็คสภาพรถกันใหญ่

มีแต่รถแรงๆ

พระเอกของเรา ตอนเบิร์น

แล้วหลังจากนั้น พี่ทวย แห่ง prostreet ก็สามารถกุมบังเหียน ฉุดรถเข้าแทรคได้ หลังจากคนดลุ้น
    เนื่องจากรถเสียหลัก เลยทำให้กลายเป็น drift king of drag race สนามนี้ไป เก่งจริงๆคับ
    เสียดายถ่ายมาไม่ทัน เพราะไม่คิดว่าจะเกิด คว้ากล้อง tele 300 ยิงจากด้านหลัง พอให้เห็นว่า เสียหลัก
    ข้ามแทรค เกือบมิดเหมือนกัน

แต่ก็สามารถกลับมาได้อย่างปกติครับ สงสัยหนุมานไม่อยู่สุข เลยมีแถ กันไป

แม็กในตำนานอีกลายหนึ่ง ที่ฮิตที่สุด

ยางเหนียวมากๆ

อีกหนึ่งอุปกรณ์ของรถโอเพ่น ที่ใช้กันมากมาย

โชว์คั่นเวลา ระหว่างทำการเคลียร์แทรค โดย สาวๆโคโยตี้ บางกอกแดร๊กบาร์

มาดูกันครับ

ฝากด้วยภาพสุดท้าย กับมาดนิ่งๆของพี่ยา Ya Service ขับโหด รวดเร็ว ไม่ลีลาครับ

เชิญชม clip vdo น้องๆโคโยตี้นะครับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=gtBzkCVaGW0[/media]

ขอให้สนุกกับการรับชมภาพนะครับ ขอบคุณครับ เจอกันสนามหน้า HOT ROD THAILAND สวัสดี

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    แง๊ๆ ผมดูคลิปม่ายได้ รูปสวยเหมือนเดิมเลยครับ

3. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    .....สวยงามมากๆครับ......

4. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณครับ ภาพสวยสุดๆ ครับ

5. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ยิ่งถ่าย ยิ่งสวยครับ ขอบคุณครับ

6. moo200sx

moo200sx New Member Racer

62
    1
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยๆ.........หมู รังสิต

7. moo200sx

moo200sx New Member Racer

62
    1
    0
    ภายสวยครับ

8. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ภาพสวยครับ

9. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    สวยจังครับ ขอบคุณครับ

10. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบ ไม่ได้ไป ก็มาหาดูในนี้แหละคร๊าบบบ

11. Fire Fox ดูคลิปไม่ได้ พอใช้ Exploler ดูได้เฉยเลย ...

12. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    สวบสดงดงามคับ...

13. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ขอบคุณ...สำหรับภาพสวยๆ:):):)

14. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบคุณภาพสวยๆครับผม

ไม่เคยทำให้ผิดหวังจิงๆ แจ่มสุดๆ

15. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ภาพสวยและได้อารมณ์จริงๆครับ :D

16. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  17. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไปมาเหมือนกัน รถแรงๆเต็มเลย ครับ พี่ทวย ทำเสียวเลย อิอิ

18. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    หล่อ ๆ ทั้งนั้นแต่ละคัน

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยๆ

20. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ดูรูปของคุณต้นแล้ว มันชั่งได้อารมณ์ จิง ๆ

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขวัญใจคนต่างจังหวัดเลยครับ

22. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    งั้นผมดูตาม พี่กาน :D

23. สนุกเลยคับสนามนี้ทั้ง Drift ทั้ง Drag รูปสวยเหมือนเดิมคับ

24. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    สวยงามครับ

25. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    -ขอบคุณคราบ

26. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เหมือนได้ไปดูที่สนาม

27. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    รอดูใน เวปตลอด หละครับ

วันเสาร์วันหากิน

ไม่เคยได้ดูสักที

ครั้งหน้าเอามาฝากอีกเหมือนเดิมนะครับ

28. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ...

29. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ติดตามผลงานทุกอาทิตย์ แจ่มครับ

30. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ภาพสุดยอดทุกสนามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้