ดังแต่ท่อ ล้อไม่วิ่งครับ อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ดังแต่ท่อ ล้อไม่วิ่งครับ อิอิ

1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    แหม่ท่าน SR18 แรงนะ

2. รุ่นของผมมัน 18 ออโต้ 5 กระบอกสูบอะครับ มันมีเกินมาอะ ไม่ได้มีประโยชน์เล๊ย สู้ GA 16 หัวฉีดตัวเดิมไม่ได้อะ อันนั้นวิ่งตรงๆ มี17 กลางๆหงะ

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ปลายมันต่างกันเยอะน๊า

4. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    17 กลาง ทำหลายสเต็ปนะ

5. เครื่องเดิมเยอะอยู่นะท่านที่ผมทำไว้แว๊นบนเขา ปาดฝา หัวเทียนเข็ม ไฟแก่ท่ออีก ตีนไปเกิน 180 อะนะ(น้ำมัน) ไอ้เครื่องนี่มันไม่รู้เหมือนกันมันวิ่งปลายๆได้เท่าไร ไมล์ไม่มีครับ

6. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    อ้าววววว

7. 5555 แต่แตกต่างครับ บาลานซ์ ก็ต่าง ตอนนี้ก็ใช้งานแบบขับกินลมอย่างเดียวแหละครับ อิอิอิ

8. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ปลายท่อสวยดี....

9. รุ่นพี่ให้มาอะต้น ที่เชียงกงนน

10. อันเก่าผุหงะ

11. สู้ตูดเราไม่ได้หรอก อิอิอิ

12. ตูดพี่แตนๆอะ

13. ไม่ได้เสริมสะโพกมาเหมือนเราไง

14. พี่ตั้ม 145 จัดมาครับ

15. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ปลายท่อ เหมือนกันเรย ผ่ายังคับ

16. หาเอาในเวป เป็นลายกร๊าฟฟิตี้ ครับ ทั้งคันเลยของผม

17. ปลายท่อเดิมครับ เงียบนะรอบต้นกับกลาง ปลายแตกหน่อยๆครับ พอพังเพลงในรถได้ครับ อิอิ

18. พี่ขับช้าๆแล้วนะเดี๋ยวนี้ สายตาไม่ค่อยจะดี

19. หลัก 3 แระ อิอิ

20. ตามมาด่วน เหงาแระหลักสาม

21. ดังแต่ท่อเหมือนกันเลยครับ อิอิ

22. ข่มไว้ก่อน

23. Bang Marn

0
    0
    0
    ปลายท่อ subaru ไช่ป่ะ จับมาเท่าไหร่ครับ

24. ไม่รู้เหมือนกันครับ เห็นมันวางที่อู่น้อง มันบอกจำไม่ได้ของใคร พี่เอาไปใส่เถอะแกะกะอู่ ผมเลยเอามาใส่ดูครับ

25. วันนั้นไปดูที่เชียงกงรังสิต เปิดมา 3000 กว่าๆครับ

26. Bang Marn

0
    0
    0
    ผมได้ จากเชียงกง กระบี่ 2,500 ครับ

27. แล้วแต่พื้นที่ด้วยมั้ง บางคนไม่รู้ก็ไม่เล่นกัน แต่มันเบาและสวยดี

28. Bang Marn

0
    0
    0
    ผ่าด้วยหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้