ปรึกษาครับ (หมากระชากกระจกมองข้าง KE-26 หัก)

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย karnt, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karnt

karnt New Member Member

28
    0
    0
    แม่เพิ่งโทรฯมาบอกว่า หมาที่บ้าน (6-7 เดือน กำลังซนได้ที่ กัดทุกอย่าง) คาบผ้าคลุมรถกระชากมากัดซะเละ โดยลากเอากระจกมองข้างหักติดลงมาด้วย แล้วก็เล็บไปข่วนประตูด้วยนิดหน่อย ฟังแล้วกลุ้มมาก (รถเพิ่งทำสีเสร็จไม่กี่เดือน ผมอยู่ตปท. ยังไม่ทันได้เห็นเลยเป็นรอยซะแล้ว) :cry::cry:

รบกวนถามพี่ๆ เพื่อนๆ หน่อยครับว่า กระจกมองข้าง KE-26 VAN (รุ่นหน้ายักษ์) นี่ใช้กับ 20 หรือ 25 ได้เลยรึเปล่าครับ หรือว่าไม่เหมือนกัน เป็นกระจกแบบที่ติดกับประตู แถวๆ หูช้างน่ะครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ มีขายก็บอกกันด้วยนะครับ ผมจะกลับไทยเดือนหน้านี้แล้ว ได้อุดหนุนแน่ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2009
  2. karnt

28
    0
    0
    ตกลงกระจกมองข้างมันใส่ด้วยได้มั้ยครับพี่ 20 25 26 (รถผมเป็น 26)

3. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เอารุปตัวอย่างมาหน่อยซิครับ

จะได้จัดได้ให้ถูกครับคุณกานต์

เอาลุกหมามาแลกนะครับ อิอิอิ ล้อเล่น

4. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    55+

อย่าไปทำอะรายหมานะ

เค้าขอ.......

เค้าจะให้หมาหรอคับพี่สู้.......

5. karnt

28
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณสู้ เดี๋ยวถ่ายรูปแล้วจะรีบติดต่อไปหาเลยครับ (พี่แดงลำปางช่วยหาอีกแรง)

ตอนนี้มีเรื่องใหญ่กว่ากระจกหักครับ แต่เป็นคนทำ เดี๋ยวผมมาเล่าอีกที เพิ่งรู้เมื่อวาน เครียดมาก อยากปรึกษาพี่ๆ เพื่อนๆ เหมือนกันว่าเอาไงดี (คร่าวๆ คือรถผมที่ไปทำสีมา และเขามาส่งรถตอนผมไม่อยู่เมืองไทยนั้น นอกจากงานสี-ภายในไม่เรียบร้อยแล้ว รถยังไม่อยู่ในสภาพเดิม)

ปล. ข่าวเศร้าคือหมาตัวนั้นหายไปจากบ้านได้สามสี่วันแล้วครับ แม่ผมจ้างคนตามหาอยู่ ยังไม่เจอเลย (ไทยหลังอาน กำลังอ้วนน่ารัก) แต่ถ้าใครอยากได้ลูกแมวติดต่อมาได้นะครับ มี 4 ตัว เพิ่งอายุเดือนกว่า อ้วนกะปุ๊กลุก

6. songvuth

songvuth New Member Member

18
    0
    0
    พี่สู้ครับวุธนะพี่อะไหล่ยังต้องการไหมพี่มีแกนพวงมาลัย 30 คอลโซล30 ( ไม่ครบ )อะไหล่2xพอสมควร
    กำลังจะเคลียบ้านอะไหล่มันรกเหลือเกินแว่วๆมาว่าแม่ให้เก็บไว้คันเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้