สอบถามเกี่ยวกับ ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย boykub, 17 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boykub

boykub New Member Member

8
    0
    0
    อยากทราบว่าคอนโซนหน้า ของ ep82 สามารถเอามาใส่ใน ep71 ได้หรือป่าวครับ

แล้วหลังคาของ ep71 ใครพอมีขายบ้างครับ ขอราคาด้วย

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    คอนโซลใส่ได้ครับ!!

ต้องดัดแปลงนิดหน่อย!!

3. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    เอาหลังคาแบบไหนครับ

4. boykub

8
    0
    0
    คอนโซน แนะนำ ร้านทำได้รึป่าวครับ ต้องแปลงยังไง ใส่แล้วสนิทรึป่าวครับ

ส่วนหลังคา ต้องการหลังคาเดิม ครับ ของเดิมมันเริ่มผุแล้ว

5. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    คอนโซลใส่แล้วไม่สนิทซะทีเดียวนะครับ

ต้องทำแป้นมารับทั้ง2ข้างถึงจะเนียนๆครับ!!

ส่วนร้านทำ ผมว่าร้านทำสี ปะผุ น่าจะทำได้ทุกร้านแหละครับ

ใส่เสร็จแล้ว วายสายเข้าหน้าปัดใช้กันกันได้หมดทุกอย่างครับ

ลองดูครับ!!:)

6. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    สวยมากกครับ

7. Apideach

Apideach New Member Member

4
    0
    0
    หลังคา Startlet ตัว 5 ประตู

ผมมีหลังคาประมาณนี้ ไม่รู้ว่าของคุณที่ว่าพุ พุมากมั้ย ของผมผุนิดหน่อยตรงที่สีกระเทาะไป แต่ตะเข็บยังสวยดีอยู่ ที่ถ่ายจากด้านในเห็นเป็นสีน้ำตาลนั้นลอยกาวไม่ได้พุ เป็นลอนบ้าง เพราะปล่อยวางไว้มีของทับบ้าง แต่ถ้าเปลี่ยนหลังคาและต้องทำสีใหม่ก็ไม่น่าเป็นปัญหา สนใจติดต่อกันครับ 081-804-7521

8. หนุ่ม UD

หนุ่ม UD New Member Member

49
    0
    0
    ประตูหน้าใส่ลำโพง 2 ดอกไม่หนักหรือครับ EP71 เก่าๆประตูชอบตก ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้หนักอะไรมากมาย

9. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ผมได้เปลี่ยนบูชประตูเรียบร้อยแล้วครับ

ประตูเลยไม่ตก! :D

10. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    รถสวยนะครับโรส

11. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ขอบคุณครับพี่ต่อ!! :)

12. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    ขอถามเกี่ยวกะซันรูฟนะครับ เป็นของรุ่นไหนหรอครับ

13. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ของ Levin ครับ..:)

14. boykub

8
    0
    0
    คุณโรส ทำที่ไหนครับ

15. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ผมทำ แถวๆ ซอยแบริ่งครับ

แต่ไม่แนะนำไปครับ

เพราะอู่ไม่มีความรับผิดชอบ

รถผม ทำกว่าจะเสร็จ ร่วมๆ 6 เดือนอะครับ

ออกมาต้องเก็บรายละเอียดเอง อีกเยอะ

ผมว่าหา ที่ทำ ที่ไว้ใจได้ ดีกว่าคับ

ผมเอาใจช่วย!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้