อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ต้องใช่งบเท่าไรครับ ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Prince Iitt, 19 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince Iitt

Prince Iitt Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ต้องใช่งบเท่าไรครับ ช่วยด้วยครับ

2. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    เคยในเว็บขายอยู่ 4500 ไม่รู้ยังมีอยู่รึปล่าว ลองถามเฮียเบิิ้มดูสิ

3. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    เกียร์หนะไม่แพง
    ขาเบรก ครอบคันเกียร์ คันเกียร์พร้อมสวิทซ์ หม้อน้ำ(oil cooler gear) ค่ายกเกียร์ 1000 นึงได้ ลองประเมินราคาดู ก็ 8000-10000 แล้วแต่ ของที่ใส่เพิ่มนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้