นี่ครับ พึ่งซื้อมายังไม่ได้ทำอะไรมาก ใส่แม็กโหลด แล้วก็เครื่องเสียง แค่นั้นก่อนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nuttza Manytech, 1 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    นี่ครับ พึ่งซื้อมายังไม่ได้ทำอะไรมาก ใส่แม็กโหลด แล้วก็เครื่องเสียง แค่นั้นก่อนครับ เครื่องเดิมๆ ควันขาวว

2. สวัสดีค๊าป

3. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    หวีดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับฝากตัวด้วยนะคับ

4. อยู่แถวไหนครับ ว่างๆมามิ๊ตติ่งกันนะครับ ^^

5. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่อ่ะคับ จัดที่ไหนอ่ะคับ กทม เหรอ

6. ครับผม งั้นก็เข้ามาพูดคุยในนี้ก็ได้ครับ ^^

7. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวถ้าทำฟิตเครื่องแล้วจะไปมีตติ้ง ด้วยครับ

8. ของผมก็รอลงเครื่องครับ คงอีกหลายเดือน เก็บตังก่อน

9. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    วางอะไรครับ sr เหรอ แล้วติดแก๊สไหมคับตอนนี้

10. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ของผมซื้อเดือนที่แล้ว ตอนซื้อควันยังไม่ขาว วิ่งได้เดือนพอดี ควันขา่วมาเลย ซื้อมาแพงด้วย 1.2 แสน แต่ติดแก๊สมาแล้ว ผมวิ่งวันละ 100 กว่าโล อ่ะคับ

11. ติดครับตอนนี้เครื่อง คาร์ครับ เดิมๆเลย

12. ว่าจะลง SR แหละครับ เเต่ตัวไหน ระหว่างเก็บตังขอคิดดูก่อน

13. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ผมว่าจะเอาคันนี้ไว้ใช้งานคงจะเอาเครื่องเดิม แต่ฟิตเอาอ่ะคับ เ้ดี๋ยวไม่มีตังค์เติมแก๊ส ไอ้คันในรูปแทนตัวผมเอาไว้เที่ยวกลางคืน มันกินแก๊สโลละ 2 บาทกว่าอ่ะ

14. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    Mag สวย ยินดีต้อนรับครับ ปั้นอีกหน่อยก็สวยแล้ว ^^

15. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ

16. ก็สวยดีนะครับโหลดกี่นิ้วครับ

17. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    โหลดหน้าหลังไม่เท่ากันอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่ากี่นิ้ว ล้อหลังเหลือพื้นที่ยางห่างจากตัวถัง 1 นิ้วครับ ล้อหน้าห่างตัวถัง 2 นิ้วได้อ่ะคับ

18. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกัน กำลังดีเลยอ่ะ

19. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ...ล้อสวยนะครับผม ^^

20. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

21. Teerapon Ice

Teerapon Ice Guest

0
    0
    0
    สวยๆๆ เรียบๆๆ ชอบอ่ะ มีไฟเลี้ยวข้าง เจาะสวยมาก...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้