ผลการแข่ง PTT CANCUP Night race สนามที่6

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แสดงความยินดีกับ แชมป์ ทุกรุ่น

รุ่น KIDKART

1.น้องแมน
    2.น้องอาร์ต
    3.น้องบอส
    4.น้องเนม

รุ่น Novice

1.PongDmax
    2.Sombat
    3.Hmee แต่งรถ

รุ่น PRO

1.NU53
    2.Darf_JPS
    3.Durex

เข้าไปดูผลได้ที
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

ดูคะแนนสะสมได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    กว่าจะโพสได้......นานมาก....

สนามนี้สนุกมากๆ ลุ้นทุกรุ่น จริงๆ ในรอบ Final
    รุ่น Novice

โป้ง....ทำสำเร็จแล้ว....ลุ้นกันมันส์มากสำหรับกองเชียร์ เหมือน เชียร์มวยเลย....
    สำหรับนักแข่งหน้าใหม่ ก็ไม่ธรรมดา จบที่ 4 ด้วย Palm สนามหน้าสู้ๆ ...
    มี Big > Eak > Kla และ Bobby ที่พากองเชียร์มาเยอะมากๆ....

สุดยอดครับ สนามนี้
    ขอขอบคุณ ทุกท่าน ครับ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ่า พี่โป้ง ยินดีด้วยคับ แหมๆ ได้ดั่งใจจริงๆ

ปล. ลูกทีมไปไหนหมดฟ่ะเนี่ย รอดูรูปนะครับ

4. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ่า เฮียโป้ง ชนะ เบิกทางให้ เฟอร์รารี่ วันนี้ นี่เอง
    ยินดีด้วยครับ

5. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ลุงโป้ง .... พระเอก

ยินดีด้วยคร๊าบ ++++++

6. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    ยินดีกับพี่มนัสวินด้วยค่ะ แต่น้องมนัสวินพลาดรอบสุดท้ายแต่ทำที่สุดแล้ว และโดนหัวหน้าทีมดันซะนี่ งานนี้เลยมีงอน..
    และขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนที่ให้คำแนะนำที่ดี ๆ จะพยายามให้ดีขึ้นค่ะ
    แต่ถ้าจะให้ดี ด้องขอ copy วิธีพี่โป้ง วันนี้เห็นนะ เข้ามาแก้บนอ่ะ จะได้แรง ๆๆๆๆๆๆๆ

7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทุกท่านที่ได้ร่วมสนุกกันนะครับ

8. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    ขอโทษนะ หนูป่าน เเละ ขอโทษทุกท่านถ้าชนหรืออะไรก็ตาม เเต่ สนามนี้ได้ประสบการณ์เยอะมาก ส่วนพี่โป้งทำวิธีนี้ได้ผลจริง ถวายไก่เป็นตัวๆนะ อิอิ 555++ เเละยินดีกับทุกท่านเเล้วกัน

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับพี่ๆน้องๆทุกท่านที่เชียร์ผม ผมคิดว่าผมจะไม่รอดแล้วเหนื่อยมาก
    ตั้งแต่ตอนควอลิฟาย....แต่ก็กัดฟันมาจนจบ สนามนี้เหนื่อยจิงๆ.........
    ขอบคุณอีกครั้งและขออภัยถ้า มีกระทบกระทั่งบ้างซึ่งไม่น่าจะมี.. นะคับ.....:D

ป.ล. ขอขอบคุณ อ.เจ๋ง อ.เล็ก พี่ โหน่ง พี่ หมี "แต่ง" พี่ ออย "อีซึซึ" ที่แนะนำและดูแลผม
    ตลอดการแข่งขันคับ.....;):D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2009
  10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับ....:D:D:D:D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับ อะไรมันจะปานน้านนนน....:D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณค๊าปปปป.....แต่ไม่เป็นถึงขนาดน้าน....แค่หน้าตาเหมือน พระเอก....อิอิ:D

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับน้องมนัสวิน อย่าเสียใจไปเลยนะครั้งหน้าเราก็ ดัน.. เอ้ย..เราก็ชนะด้ายยย...อิอิ:D

ที่สำคัญ อย่างพี่มนัสวิน หมดปัญญาที่จะวิ่งให้เร็วกว่านี้แล้ว เลยต้องขอพรให้พระจ้าวคุ้มครอง
    ถึงจะรอดมาได้ ต้องลองนะน้องพี่....;)

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;)
    ใจเย็นๆนะคับ"ท่านหัวหน้า"คราวหน้าเราว่ากันใหม่เน๊อะ.....

แต่วิธีนี้ได้ผลจริงๆหวะ....;)

15. งานนี้ พันห้าร้อยบาท คุ้มโคดๆ คราวหน้ามากันแยะๆ อีกนะคร้าบ หนุกหนานมักๆ
    เพราะมีคุณๆ ทั้งหลาย งานดีๆอย่างนี้จึงเกิด เยื่ยมจิงๆ

16. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    ไม่เป็นไรพี่ด๊าฟ ชิวๆ แต่คราวหน้า ปรับให้เป็นรองหัวหน้านะจะบอกให้ อิๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D:D

17. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    สนามนี้ดุเดือดมาก ทุกรุ่น โดยเฉพาะรุ่นมือใหม่ ที่มีลุงโป้งเรียกเสียงเชียร์ (สงสัยว่าบ้านที่อยู่รอบๆสนามนึกว่ามีมวยแถมรึเปล่า)
    ลีลาการขับการแซงกลับขั้นสุดยอด ขับเหมือนผีเข้าจริงๆ ผมว่าสนามหน้าต้องขอตรวจโด๊ปหน่อย 555555

ส่วนรุ่นโปร จารย์หนูโชว์ลีลามือเก่าเข้าที่1ทุกรอบ

รุ่นเด็ก ผู้ปกครองดูจะเครียดมากกว่าเด็กๆอีกนะเนี่ย

ผมว่าวัตถุประสงค์ของการจัดก็เพื่อให้พวกเราใด้มีกิจกรรมร่วมกันสร้างความสัมพันธ์ที่ดีร่วมกันนอกเหนือจากขับไปวันๆ
    ถ้าชัยชนะที่เราได้มาไม่ขาวสะอาดมันก็ไม่มีความหมาย อาจมีเพียงเราและเพื่อนสนิทเท่านั้นที่ยินดีกับเราแต่คนอื่นคงไม่คิดอย่างนั้นและมันจะทำให้การแข่งเป็นเรื่องน่าเบื่อ และคงไม่มีใครอยากเข้าวงการด้วยแน่ ประเภทตั้งใจชนเขาแล้วมาขอโทษทีหลังมันใช้ได้ไม่บ่อย
    เหมือนตบหัวเขาแล้วมาขอโทษเป็นคุณคิดอย่าไร ขอให้เลิกนะครับ การแข่งขันจะได้สนุกเต็มที่

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณค๊าปป ..... สนามนี้ไม่ได้คิดอะไรมาก แค่กัดฟันขับหนีอย่างเดียว เกือบแย่หนะคับ:D:D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แถม ไขควงด้วย ขอบคุณคับ....:D

20. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ไหว้แค่ ..... เป็ด ไก่ ไม่ค่อยได้ผล
    ต้อง เบีย +เหล้า ด้วย คร๊าบ ....

21. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    ยินดีกับคุณโป้งคับ เยี่ยมจิงๆ และยินดีกับทุกท่านด้วย สนุกมากกกกกก ขอบอก

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับพี่บ๊อป แล้วแวะมาสนามบ่อยๆนะคับ....:D

23. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ท่าทางจะมันส์ ยินดีกับพี่โป้ง อาจารย์หนู และ พี่ๆ ทุกคนด้วยนะคร๊าบ

24. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทุกท่านคัฟ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อย่างนี้ต้อง อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ....:D

26. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ยินดีกับผู้ที่ร่วมการแข่งขัน และ ผู้ที่เข้าวินสนามนี้ด้วยครับ

โดยเฉพาะ
    รุ่น Novice

1.PongDmax
    2.Sombat
    3.Hmee แต่งรถ

ในที่สุดก็ได้ยืนโพเดี้ยมสูงสุดแล้ว คุ้มค่ากับการฝึกซ้อมจริงๆ :D :D :D :D :D

27. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ยินดีกับทุกคน
    :eek:สุดยอด วัย สะ รุ่น :eek:
    ทำไปได้ ยายนี้ ชนะใจคนดู
    ผมขอนอนยัน PONG DMAX ยังไม่แก่
    เด็กยังบ่นหมดแรง

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เพราะคุณกะตู่มานำให้ผมนี่แหละ.....แจ่มเลย...:D

จะเป็นลมอยู่แล้วนะอาจารย์....ตอนนั้นอะ....:eek::eek:

29. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่โป้ง...ขับได้สุดยอดไปเลย :cool:
    และก็ขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทุกท่านๆ ด้วยนะครับ

ออย Isuzu

30. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    งานนี้ต้องฉลองครับ ยินดีด้วยครับพี่โป้ง

เสียดายไม่ว่าง อดแข่งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้